Tập Lái
12/6/11
5
0
0
xin các bác cho em lời tư vấn có nên thay đầu CD 6 đĩa của focus 2.0s thành DVD không ạ, em muốn thêm phần hình ảnh cho thêm sống động nhưng sao em bất ngờ với đầu CD 6 đĩa của focus quá, theo em thi nó quá hay các bác ạ nên đổi nó qua DVD thì em thấy uổng quá, các bác cho em lời tư vấn nhé, thanks các bác nhìu nhìu

Hạng D
24/4/10
3.904
52
48
Qua DVD rẻ tiền như Caska Kovan dĩ nhiên phần nhạc đánh thua xa CD 6 đĩa zin, trừ khi bác chơi luôn đồ xịn (mà đầu xịn lại dẫn đến loa xịn và cách âm lung tung tốn kém). Nhưng nếu nhu cầu có thêm hình ảnh + đa chức năng (camera de, bluetooth, hoăc GPS) thì phải hy sinh thôi, Focus thì xài Kovan ngon bổ rẻ

Hạng C
14/2/09
789
6
18
48
1. thay đầu DVD có được hình ảnh nhưng mất âm thanh, mà lái xe chủ yếu là nghe chứ ko nhìn đâu ạ.
2. trước khi muốn độ chế gì cho xe bác hãy đợi đi được khoảng 5.000km rồi hãy làm, vì mới mua xe bác sẽ rất háo hức độ chế tùm lum, nhưng sau 5.000km bác sẽ biết xe cần độ gì và cái gì là thừa ko cần làm.
Lúc mình mới lấy xe cũng tính làm nhiều thứ, viết ra giấy cả 1 trang A4, nhưng sau khi chạy xe gần 6 tháng thì mình thấy chẳng cần làm gì hết để nguyên vậy chạy tới giờ vẫn ok.

• Like
Reactions: Thugiang
Hạng B2
15/10/08
147
406
63
Nếu bác không có F1 có nhu cầu đòi xem hoạt hình đồng thời bác rất tự tin khi de xe không cần hỗ trợ camera thì giữ nguyên cái CD 6 đĩa cho nó lành.

Nếu F1 muốn xem DVD Bác mua một cái xách tay cho F1 (portable DVD). Gắn DVD làm chi Bác ơi !! Thường khi gắn DVD người ta thường kèm với gắn camera lùi và GPS để tìm đường nhưng fải độ chế nhiều lắm Bác ạ

Tập Lái
12/6/11
5
0
0
cam on cac bac tu van nhe, trua nay em lam mot vong len trien lam o to o Phu My Hung de xem nhung thay chan lam cac bac ah, toan la cong nghiep phu tung la chinh thoi, chi co Subaru la show up san pham ah, ah cac bac cho em hoi ty nhe sao em de y khi xe em danh tay lay luc lui nguoc lai thi no co nghe tieng luc cuc mot chut cac bac ah, khong biet nhu vay thi no co bi gi khong cac bac, em co goi cho sale cua ford nhung ho noi la do hop so tu dong no the chu khong anh huong gi dau,co that nhu vay khong cac bac ? ( cac bac cho em xin loi sao hom nay em lai khong danh duoc font tieng Viet cac bac ah)

Hạng B2
18/11/10
231
2
0
37
kingsleyduong nói:
xin các bác cho em lời tư vấn có nên thay đầu CD 6 đĩa của focus 2.0s thành DVD không ạ, em muốn thêm phần hình ảnh cho thêm sống động nhưng sao em bất ngờ với đầu CD 6 đĩa của focus quá, theo em thi nó quá hay các bác ạ nên đổi nó qua DVD thì em thấy uổng quá, các bác cho em lời tư vấn nhé, thanks các bác nhìu nhìu
thay cái DVD vào đi bác... làm thêm hệ thống GPS, và camera de nữa, làm 2 màn hình gối đầu nữa cho bọn trẻ xem ở phía sau, còn bác thì chỉ khi nào ze thì mới xem thôi... hợp lý không bác...

Hạng B2
13/1/10
120
0
16
Nên đổi bác, xong rồi bác tặng em cai CD 6 đĩa nha.