Hạng B2
19/5/12
331
45
28
Mình vừa mua chiếc Innova mới, mình định bỏ đầu CD Toyota Zin của xe để lắp đầu DVD Winca S160 (Trung Quốc). Đơn giản mình chỉ muốn lắp camera de + GPS dẫn đường + Nhiều lúc dùng Wifi mở phim hoạt hình cho mấy nhóc cháu xem. Đầu CD Zin thì ko làm được chuyện này.

Theo các bác thì có nên không ạ ? Riêng về phần âm thanh thì đầu CD Zin của Toyota với Winca S160 cái nào nghe hay hơn ?

Hạng D
30/10/12
3.965
2.684
113
Mình vừa mua chiếc Innova mới, mình định bỏ đầu CD Toyota Zin của xe để lắp đầu DVD Winca S160 (Trung Quốc). Đơn giản mình chỉ muốn lắp camera de + GPS dẫn đường + Nhiều lúc dùng Wifi mở phim hoạt hình cho mấy nhóc cháu xem. Đầu CD Zin thì ko làm được chuyện này.

Theo các bác thì có nên không ạ ? Riêng về phần âm thanh thì đầu CD Zin của Toyota với Winca S160 cái nào nghe hay hơn ?
Nếu đúng như nhu cầu của bác đề cập thì việc thay DVD 2din là hợp lý. Muốn chất lượng âm thanh và hình ảnh ngon thì bác mua DVD 2din của các thương hiệu nổi tiếng như JVC, Panasonic, Pioneer... nhưng mấy loại đầu này không tích hợp GPS muốn có GPS phải mua cục rời để kết nối và tất nhiên giá thành rất cao. Còn nếu để rẻ và đơn giản thì cứ dùng đầu DVD của china cũng được. :3danbanh:

Hạng B2
20/10/11
239
82
28
40
CD zin của toyota nghe thua dvd winca s160 nha bác . có nhu cầu thì nên thay đi bác , đáng đồng tiền bác gạo .

• Like
Reactions: lthanhson
Hạng C
21/11/11
542
578
93
Em thì nói ko với hàng Tung Của..............
Các DVD thương hiệu Nhật moden cũ chút giờ tầm giá cũng khoảng 6-7 triệu thôi bác

Hạng D
30/10/12
3.965
2.684
113
E mới làm cái!ngon lam bác ah!bác qua 470 adv gặp a vỹ!thấy cũng nhiệt tình lắm ah
Giá bi nhiêu? Mình đang dùng con Motevo cũng ngon choét mấy năm rồi mà vẫn ok

Hạng B2
29/11/13
336
408
63
40
Tp. Hồ Chí Minh

Chơi luôn hàng Nhật, Pioneer hay JVC luôn đi bác ơi :3dquaytay:

• Like
Reactions: lthanhson