Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Có nên thêm nhíp sau Jolie ss không?

Hạng C
27/8/04
713
6
18
HCM
mail.viettel.vn
Xe mới nhưng khi chở đầy xe thì đít xe xệ xuống trông xấu quá !!! Em tính tăng cường thêm một lá nhíp sau? Có ổn không??? Xin các bác vui lòng chỉ giáo. :):):)

Hạng D
26/1/04
1.322
7
38
nowhere
RE: Có nên thêm nhíp sau Jolie ss không?

Jolie bình thường đã xóc, bác mà gắn thêm nhíp nữa chắc nó thành xe...cà tưng lun wé:D

Hạng B1
6/8/04
63
2
0

Đó là đặc trưng của anh em nhà Jolie đó, nhưng bác Tui di ia quan tâm lắm làm gì, đã chở đầy xe thì còn làm đẹp làm gì, khi nào chỉ có mình bác thì đít lại ngỏng lên ngay đó mà, lúc đó tha hồ mà....... các chị em

Hạng D
19/1/04
2.089
11
0
44

hehe thế thì bác tháo 1 nhíp đằng trước ra khi nào đít xệ thì cân luôn. :D:D

Hạng D
18/7/04
2.265
17
0
54

Nếu bác cho là Jolie nhà bác chạy chưa đủ đau lưng thì bác gắn

Hạng B1
6/8/04
63
2
0

Chắc là bác thích đóng phim cao bồi cưỡi ngựa bắn súng đòm đòm cho nó oai........

Hạng B2
12/8/04
304
1
0

Sao phải gắn thêm nhíp vào làm gì. bác xem kĩ lại đi , bản thân đí Solie đã nhỉnh hơn người ta rồi mà. Bác mà đôn nhíp vào cứng quá coi chừng khi wa ổ gà , xe đi sau mà bánh thì chạy đằng trước đó

Hạng C
27/8/04
713
6
18
HCM
mail.viettel.vn

Cám ơn các bác đã chỉ giáo. Vừa rồi em đi Quảng Châu thấy con Jolie bên đó chỉ có 178.000 tệ (khoảng 350 triệu vn khỏng 23k mỹ thôi ), mà bánh đã gắn sẳn cở 205R14.

Trời ơi , bác mà gắn thêm lá nhíp sau cho Jolie thì cũng được nhưng phải cố gắng "đủ tải" khi bác chạy nhé.... có nghĩa lúc nào cũng chở đủ 7 em trên xe thì trông nó mới cân đó... còn bác mà đi một mình thì ôi thôi... bác lại muốn qua Texas cưỡi ngựa bắn súng cho nó hoàng tráng :D