Hạng B1
12/6/15
82
57
18
Băm nhăm rồi e mới tìm đc bến đỗ với 1 e gấu kém hơn chục tuổi.Vậy mà cái khoản ấy ấy lại giảm sút nghiêm trọng mới akay các bác ạ. Em đang tánh mua mấy loại bổ thận tráng dương về uống để lấy lại phong độ mà lăn tăn quá. Nhà mình bác nào rơi vào trường hợp thường xuyên về đích quá nhanh so với quy định thì chia em phát! E xin đa tạ các bác!!!

Hạng D
21/5/13
1.064
4.184
143
vì cái tội già mà thích gặm cỏ non thì phải chấp nhận thôi, nói thật chắc mình nghĩ bác ...chịu ko thấu nổi khi tuổi tác chênh từng ấy.

Hạng B2
25/2/15
121
73
43
Muốn giữ gìn hạnh phúc lâu dài thì e khuyên bác nên mua về uống! Vấn đề tế nhị này cũng không phải là chuyện nhỏ đâu ạ, vợ lại trẻ đang còn phong độ thì cụ cũng cố gắng mà lấy lại phong độ cho mình đê. :3duongbia: E chẳng có vấn đề gì, nhưng chỉ sợ là đến cái tuổi tứ tuần không còn được như xưa nên e đang uống Aka Long, ngày nào cũng một viên để duy trì. Cứ phải cẩn tắc vô áy náy bác ạ!

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
7/8/04
1.313
363
83
Em nghĩ bác nên tập thể dục trước rồi uống thuốcsau ! Bác thử đi bơi tuần 2-3 lần, lần chừng 10 vòng (100m /vòng). Nếu bác chưa quen thì cố gắng bơi nhiều nhất có thể. Em sure với bác năng lực đàn ông cải thiện đáng kể sau 1 tháng tập luyện!

Hạng B1
12/6/15
82
57
18
Em nghĩ bác nên tập thể dục trước rồi uống thuốcsau ! Bác thử đi bơi tuần 2-3 lần, lần chừng 10 vòng (100m /vòng). Nếu bác chưa quen thì cố gắng bơi nhiều nhất có thể. Em sure với bác năng lực đàn ông cải thiện đáng kể sau 1 tháng tập luyện!
Cảm ơn bác đã chia sẻ, nhưng nói thật là băm nhăm rồi nhưng e chưa biết bơi là gì? :( Bây giờ mà đi học bơi liệu có hiệu quả không ạ? Hoặc có thể thay bơi bằng môn thể thao khác được không?

Hạng D
7/8/04
1.313
363
83
Cảm ơn bác đã chia sẻ, nhưng nói thật là băm nhăm rồi nhưng e chưa biết bơi là gì? :( Bây giờ mà đi học bơi liệu có hiệu quả không ạ? Hoặc có thể thay bơi bằng môn thể thao khác được không?

Tất cả các hoạt động cơ bắp cường độ cao ( đổ mồ hôi) đều giúp sản sinh Testosterone ( hôcmon kích thích tình dục) một cách tư nhiên. Bác hít đất, gập bung, nâng tạ tay... đều okay. Tranh thủ tập 30 phút buổi sáng trươc khi đi làm và 30' buổi tối là đủ! Vận động hiệu quả nhanh hơn mấy loại thuốc (không kể mấy loai kích dục uống trươc 1H này nọ...hehhe)

Bác thử ngủ đủ giấc ( 8h / ngày, ngủ sớm ) 2-3 ngày liên tiếp thì nhu cầu cũng tăng rõ rệt!

Em khuyên bác từ kinh nghiệm bản thân chứ ko từ sách vở nha! hehe

Hạng B1
12/9/11
75
138
33
anh mua cái tongkat ali mà uống. ở VN nó tên là sâm Alipast hay còn gọi là mật nhân ấy. mình U50 nhưng chưa cần kaka.

• Like
Reactions: Giang Tây