Tập Lái
8/1/15
6
2
3
Dẫu biết rằng có kiêng có lành, em mạng Mộc mà chỉ thích màu trắng, ông bà già lại không cho mua màu trắng. Theo các bác thì có nên mua xe hợp màu với mạng không?

Hạng C
11/1/16
689
399
63
40
Dẫu biết rằng có kiêng có lành, em mạng Mộc mà chỉ thích màu trắng, ông bà già lại không cho mua màu trắng. Theo các bác thì có nên mua xe hợp màu với mạng không?
Màu trắng là KIM, mà KIM khắc MỘC nên không tốt đâu.
Những người thích màu trắng thường cũng khoái màu đen (THỦY),mà THỦY sinh MỘC nên biết đâu bác ăn nên làm ra.

Tập Lái
11/8/16
6
4
3
34
E lộ bàn thổ thì sao bác :O e cũng thấy xe trắng đẹp và dễ lên otp hơn.

Hạng C
11/1/16
689
399
63
40
E lộ bàn thổ thì sao bác :O e cũng thấy xe trắng đẹp và dễ lên otp hơn.
Trắng đẹp nhưng nhanh xuống. Đen đẹp hoài.
Lộ bàn thổ là 1990 phải ko bác.
HỎA sinh THỔ nha bác, màu đỏ hoặc cam nha.

Tập Lái
8/1/15
6
2
3
Màu trắng là KIM, mà KIM khắc MỘC nên không tốt đâu.
Những người thích màu trắng thường cũng khoái màu đen (THỦY),mà THỦY sinh MỘC nên biết đâu bác ăn nên làm ra.
Em cũng biết là màu đen hợp mạng Mộc nhưng không thích, chỉ thích mỗi trắng. Mua xe phục vụ gia đình nên cũng hơi ớn :)

Hạng C
18/11/15
994
450
63
TP. HCM - Sài Gòn
Mình chọn xe, còn cho mấy cụ lựa chọn màu hợp luôn đi bác ơi. Dù sao bác lái, ngồi trong xe thì cũng k đến nỗi đâu ạ.

Hạng D
16/11/10
1.416
2.728
113
Bình Thạnh, Tp HCM
thích thì mua thôi. Cái nào bác ngồi lên thấy thoải mái là được. Màu chả quan trọng gì. Châu âu, mỹ có quan trọng vụ này đâu mà người ta đi trước cả trăm năm rồi, VN chỉ lo ba cái vớ vẩn này nên chả phát triển được.

Hạng D
30/7/16
1.325
2.717
113
Giờ google map . Here map thịnh hành . Nên theo em mạng viettel là good . Chứ mạng kim mộc thủy hỏa thổ gì không biết :3dgoidien:

• Like
Reactions: Toietmoi