Hạng B2
6/5/04
188
2
18
Ha Noi
lang thang trên mạng xem bài này không biết có phải là của bác tuandq nhà ta không ?

[link]http://www.vtv.vn/vi-vn/doisong/otoxemay/2005/4/45041.vtv[/link]

LNT
Hạng B1
9/12/03
57
1
8
45
Hà Nội
RE: Có phải bác Tuandq nhà ta không

của phóng viên có tên: thuythanh (theo đường dẫn của ảnh)
Theo em thì phải chú thích là Theo OtoSaigon.com thì mới đủ.
:mad:

Lờ... đờ :-D
18/9/04
3.594
89.965
113

Hay nhỉ! Lần đầu tiên mình được lên báo đấy!
Nhưng mỗi cái là sao chẳng ai nói gì với mình nhỉ!!! :mad: Mà bực nhất là lại đưa cái ảnh minh họa lăng nhăng thế!!!

Last edited by a moderator:
Hạng B2
23/4/04
367
0
16
Vietnam

Trích đoạn: tuandq

Hay nhỉ! Lần đầu tiên mình được lên báo đấy!
Nhưng mỗi cái là sao chẳng ai nói gì với mình nhỉ!!! :mad: Mà bực nhất là lại đưa cái ảnh minh họa lăng nhăng thế!!!

Hình như bác không phải là nạn nhân đầu tiên của :mad:

18/9/04
3.594
89.965
113

Họ cũng không đến nỗi nhận là bài của mình nhưng lại trích đăng hơi linh tinh. Tui đã viết thư yêu cầu họ bổ sung thêm thông tin cho đầy đủ. Hy vọng sẽ nhận được phản hồi sớm nhất.

Hạng B2
6/5/04
188
2
18
Ha Noi

Tui tưởng bài của bác tuandq thì phải khao, chứ nếu là tin tức họ lựơm nhặt thì càng tốt cho người đọc chớ sao, biết đâu lại bớt được vài vụ tai nạn các bác nhẩy.

18/9/04
3.594
89.965
113

Đã mấy hôm rồi mà vẫn không thấy phản hồi mà lại còn tiếp tục đăng phần sau. Thôi đành chịu vậy. :mad:

Trích đoạn: Cadillac

Tui tưởng bài của bác tuandq thì phải khao, chứ nếu là tin tức họ lựơm nhặt thì càng tốt cho người đọc chớ sao, biết đâu lại bớt được vài vụ tai nạn các bác nhẩy.

Nếu đã trích đăng thì phải tôn trọng bản gốc, đằng này trích đoạn và hình minh hoạ không khớp nhau, người đọc áp dụng sai thì bỏ bu ấy chứ, nói gì đến an toàn. Kiểu như "Phúc thống phục nhân sâm..." ấy. Hãi quá!