Tập Lái
10/3/18
35
17
8
45
Tôi lấy xe Honda Jazz đầu tháng 6 ở Phước Thành. Lấy xe hôm trước hôm sau tôi đã đem đi sơn phủ gầm, khi tháo bánh trước tôi đã thấy rỉ sét ít nhưng nghĩ không sao. Mấy hôm nay đọc trên diễn đàn thấy nói nhiều về vụ rỉ sét của CRV nên về xem lại xe mình. Thì ôi thôi giờ nó thêm mấy chổ nửa và còn trầm trọng hơn. Giờ tôi rất hoang mang không biết phải làm sao, mong ae tư vấn giúp. Và tôi mong chờ câu trả lời thoả đáng từ Honda. Thank
Có phải Honda nhập đều bị rỉ sét.

Tập Lái
6/5/18
12
12
3
39
Chất liệu thép quá kém, xe bị gỉ như đã đi được 10 năm. Giờ mà cho chọn lại chắc e sẽ ko chọn honda, có điều tiếc công sức đợi nửa năm để lấy xe nên chưa muốn đổi xe khác

Tập Lái
1/7/18
49
15
8
37
HONDA đợt này ko giải quyết dc thì ko bố ai thèm mua nữa. giờ chắc mấy bác cọc crv jazz rút hết cọc rồi :D

Tập Lái
10/10/16
21
12
3
Ôi Honda, xe thì mắc mà chất lượng thì càng ngày ôi thôi. Cũng đang ngắm em crv với hrv, giờ thì xin vái lun
Tìm xe khác cho yên cái tâm

Tập Lái
1/7/18
49
15
8
37
Ôi Honda, xe thì mắc mà chất lượng thì càng ngày ôi thôi. Cũng đang ngắm em crv với hrv, giờ thì xin vái lun
Tìm xe khác cho yên cái tâm
Đúng rồi bác, nen xem lại chứ cả tỏi mà như vậy thì hơi lo lắng.

Tập Lái
10/3/18
35
17
8
45
Các bác nào mua xe nhập đợt thuế 0% này nên kiểm tra và đem xe tới đại lý để đại lý thu thập số lượng báo về hãng. Hiện giờ Honda Vietnam chưa có phản hồi từ phía nhà máy.

13/10/14
102
17
18
31
Em cũng có theo dõi vụ này, mấy cụ kĩ thuật em quen thì bảo xe về để ngoài cảng lâu ít nhiều chịu nước biển, với phần gỉ đa phần là bề mặt của bạc, còn các cụ đi CRV em hay hỏi kinh nghiệm vẫn bảo, test đi mưa thoải mái.

Hạng B2
15/9/14
128
22
18
41
Em cũng có theo dõi vụ này, mấy cụ kĩ thuật em quen thì bảo xe về để ngoài cảng lâu ít nhiều chịu nước biển, với phần gỉ đa phần là bề mặt của bạc, còn các cụ đi CRV em hay hỏi kinh nghiệm vẫn bảo, test đi mưa thoải mái.
Vụ để ngoài cảng em thấy hợp lý, nhưng dù sao cũng cảm ơn cụ thớt cảnh báo, take note cũng ko thiệt ai