Hạng B1
10/5/14
54
29
18
23h hôm nay, e hướng từ sài gòn về q2. Khi xe e đang chạy trên cầu sg (lane giữa), phía sau có 1 xe tải nhỏ cứ cố tình pha đèn đảo qua lại 2 kính hậu xe e. Do đường cũng ko nhiều xe và phía trước các xe khác chạy khá chậm, e dự là có xxx nên e dù khá khó chịu nhưng cũng mặc kệ. Vừa xuống là thấy các Anh ngay và xe tải kia cũng tắt pha vượt xe e. Có lẽ nào cầu sg giờ cũng có chim mồi chuyển lane sao các Bác ???

• Like
Reactions: vioswhite
Hạng D
28/6/13
1.138
18.162
113
Thì bác cứ chuyển thoải mái sợ mả bố thằng nào

Tập Lái
17/2/15
1
2
3
33
em đi từ SG ra An Sương, trên đường hướng về Tây Ninh (đoạn Hóc Môn-Củ Chi) cũng bị 1 bác xe tải đá đèn pha liên tục, bóp kèn in ỏi chắc khoảng 2 km. Em cũng nghi nghi là có xxx, nên không dám sang lane nhường đường, mặc dù ko có biển báo cấm vượt hay gì cả. Ai ngờ, linh tính mách bảo đúng, chạy 1 đoạn tiếp theo, thấy 2 xxx đang đứng bắt chéo chân chờ đợi. Lúc này, thằng xe tải ko bóp còi và đá đèn nữa. Mấy anh/chị thấy thế nào?

• Like
Reactions: vioswhite and BaKe
Hạng D
28/6/13
1.138
18.162
113
em đi từ SG ra An Sương, trên đường hướng về Tây Ninh (đoạn Hóc Môn-Củ Chi) cũng bị 1 bác xe tải đá đèn pha liên tục, bóp kèn in ỏi chắc khoảng 2 km. Em cũng nghi nghi là có xxx, nên không dám sang lane nhường đường, mặc dù ko có biển báo cấm vượt hay gì cả. Ai ngờ, linh tính mách bảo đúng, chạy 1 đoạn tiếp theo, thấy 2 xxx đang đứng bắt chéo chân chờ đợi. Lúc này, thằng xe tải ko bóp còi và đá đèn nữa. Mấy anh/chị thấy thế nào?
bác cứ xi nhan đánh vào nhường đường rồi xi nhan về lại. Bác mượn làn chứ ko lưu thông trên làn ấy

Hạng C
18/10/14
591
607
93
Chà, có vụ này nữa à?! Cug đường này e hay đi, hôm nào rãnh chiến thử :)

Hạng B1
10/11/14
83
134
33
28
Thích chạy sao thì chạy, nhát thì nói nhát..."con chim 1 lần bị tên thấy cây cong là sợ." gì cũng đổ cho "chim mồi" chi vậy? ;)

Tập Lái
25/5/14
8
8
3
52
Quốc lộ 22 hướng đi Tây Ninh hai lane cho chạy 60km/h thì muốn chạy lane nào thì chạy tại sao phải nhường