Hạng D
12/12/03
2.829
3.705
113
Vietnam
RE: Có thể phục hồi được tin nhắn đã xóa trong diện thoại?

E có bạn làm bên tổng đài...mí cái server chứa thông tin tin nhắn, cuộc gọi....được bảo mật khu riêng...chỉ có những người có trách nhiệm..cỡ giám đốc hay gì gì đó may ra mới tiếp xúc được để lấy..mà chỉ lấy khi có yêu cầu liên quan đến an ninh thui hoặc tòa án..chứ chơi chơi là kg bao giờ được.......đó là bên sfone..còn bên khác em kg bít sao

Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com

Phải có chỉ đạo của Bộ Công an mới được, cái này áp dụng cho việc chống tội phạm: Bắt cóc nhắn tin tống tiền, nhắn tin buôn bán heroin.....

Hạng C
18/9/06
501
24
28
Vô Gia Cư

nhầm rồi các bác. thuê bao trả sau đứng tên mình chính chủ mang CMND hộ khẩu đến vẫn lấy đc nội dung tin nhắn. cuộc đàm thoại VV nói chung các thứ mình đã dùng liên quan đến mạng, đó là mạng viettel nhá các bác mạng # e ko bik hì

Hạng D
12/12/03
2.829
3.705
113
Vietnam

Trích đoạn: haianh244

nhầm rồi các bác. thuê bao trả sau đứng tên mình chính chủ mang CMND hộ khẩu đến vẫn lấy đc nội dung tin nhắn. cuộc đàm thoại VV nói chung các thứ mình đã dùng liên quan đến mạng, đó là mạng viettel nhá các bác mạng # e ko bik hì
Trời..nói như bác là nhân viên có thể đọc tin nhắn à...làm gì có cái chuyện này nhỉ? Bên sfone và Mobi em nghe ...là nhân viên kg có quyền truy cập những thông tin về nội dung tin nhắn thế này...
nếu chỉ cần mang cmnd lên là xem được..hóa ra nhân viên họ có thể xem...
chít đời...lâu nay toàn nhắn tin xxx với gái.....hic hic hic:D:D:D

Hạng D
2/2/07
1.869
29
38
54
Винница

Trích đoạn: Tuithichxehoi

Trời..nói như bác là nhân viên có thể đọc tin nhắn à...làm gì có cái chuyện này nhỉ? Bên sfone và Mobi em nghe ...là nhân viên kg có quyền truy cập những thông tin về nội dung tin nhắn thế này...
nếu chỉ cần mang cmnd lên là xem được..hóa ra nhân viên họ có thể xem...
chít đời...lâu nay toàn nhắn tin xxx với gái.....hic hic hic:D:D:D
nhân viên vẫn xem bình thường chứ bác. Chỉ có đem nội dung đó ra để làm chuyện khác (bôi nhọ, nói xấu, làm bằng chứng...) thì mới là bất hợp pháp thôi. Nếu bác ko có người quen làm ở đó thì ko việc gì, vì người ta có xem nhưng ko biết bác là ai nên cũng chẳng ai thèm để ý. Nếu bác có người quen ở đó thì hãy coi chừng...[8D]

Hạng D
12/12/03
2.829
3.705
113
Vietnam

Cha mẹ ơi...e có ng quen ở cả mạng sfone và mobi...may là kg xài mobi...nhưng sfone thì có mấy số...lâu nay toàn xxx qua đt...lộ hết mịa nó rùi...