Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
30/1/07
3.022
54
113
47
Xà Ghềnh, Mobil: 0903187496
Số là em được lệnh của bà chị ở bển phải tìm cho bả một căn hộ.
Bả thì thích Golden house vì đang giảm giá. Em thì chán quả vừa đóng tiền vừa đợi xây lắm rồi. Trong khi đó, em thấy nhiều chung cư đã hoàn chỉnh mà vẫn ế dài ra. Ý em là muốn mắt thấy tay sờ mới mua, không mua hàng trên giấy.
Vậy theo các bác thì nên mua loại nào. Bả có 2 tỉ và muốn ở rìa của PMH

Hạng F
20/1/10
5.849
7.280
113
www.viettranyen.com
Nếu Golden house mà bác nói là An Tiến (từ NVLinh qua hướng Nhà bè chừng 2km) thì nó rao giảm nhưng chẳng mua được giá giảm đâu bác. Em mất một buổi nghe thuyết giảng, xem xét, chọn lựa giùm đứa bạn... cuối cùng ko còn căn nào hết, nhưng nếu mua giá có chênh lệch (mà thực ra là giá như chưa giảm) thì có ngay!

Chừng 2 tỷ mà gần PMH thì có mấy dự án gần đó luôn, giá giao động từ 18-22tr/m2 sắp giao nhà rồi, bác nên làm một vòng mắt thấy tay sờ thì mua đc ngay thôi.:D
Dawnglow nói:
Số là em được lệnh của bà chị ở bển phải tìm cho bả một căn hộ.
Bả thì thích Golden house vì đang giảm giá. Em thì chán quả vừa đóng tiền vừa đợi xây lắm rồi. Trong khi đó, em thấy nhiều chung cư đã hoàn chỉnh mà vẫn ế dài ra. Ý em là muốn mắt thấy tay sờ mới mua, không mua hàng trên giấy.
Vậy theo các bác thì nên mua loại nào. Bả có 2 tỉ và muốn ở rìa của PMH

Hạng B2
28/10/11
310
91
28
SG-CG
Ủa mà bà chị ở bển của Bác mua căn hộ để làm gì?Làm chổ ở khi về Vn hay là cho thuê hoặc là đầu tư bán kiếm lời???

Hạng B2
7/6/11
220
5
18
Theo em chung cư căn hộ có 1 cái kẹt, tất cả đều phải theo của chung. Nước, điện,bảo vệ, tiện ích sinh họat. Chủ đầu tư đang thiếu tiền thì chẳng còn lực để chăm lo cho cái chung, ai cũng bị ảnh hưởng, thành ra rẻ mà đắt. Người mua nhà lúc đó có tiền cũng chẳng tự lo mấy cái đó cho mình được

Hạng F
5/3/10
5.995
31.280
113
Thời buổi này có cash là trùm, chịu khó đợi vài tháng tha hồ mà hốt

Hạng D
29/11/06
2.951
38.082
113
53
Tầm 2tỷ thì có nhiều lựa chọn lắm đấy, chắc bà chị cũng chưa bức bách chỗ ở khi về VN thì bác nói đợi thêm thời gian nữa hãy múc...
Xin ngoài lề cái : vote cho bác chủ vụ k/s giá rẻ, nhà em đi bên bác mấy lần thấy OK lắm

Status
Không mở trả lời sau này.