Hạng B1
12/9/19
84
37
18
58
TPHCM
Chào các bác,
Không biết có ai giống em không.
Em không phải đại gia, cũng là làm ăn lương tháng thôi. Nhưng em lại ham xe. Lần đầu tiên em sắm xe 4 bánh cách đây 10 năm. Hồi đó cũng lên diễn đàn tìm hiểu quá trời và cuối cùng rước Grandis. Lần này thì em vừa rước CRV bản L vào tháng 9 vừa rồi. Tuy nhiên, em cứ lăn tăn, ra đường cứ ngó nghiêng, hết Mazda CX8 rồi Nissan Terra, rồi Pajero sport, rồi bây giờ lại ngắm nghía Fortuner (em chỉ chọn máy xăng, 7 chỗ; không nghĩ tới xe Hàn).
Không biết trong diễn đàn này có bác nào đã từng đi Fortuner chuyển qua CRV không. Chỉ có những người đã lái, đã sử dụng mới cảm nhận và cho ý kiến đáng tin cậy.
Thiệt là kiếm được tiền mua xe đã khó, chọn được xe để hài lòng càng khó.
Em đang chờ ngóng nghe.
Xin cám ơn.

Hạng C
5/3/13
559
1.103
93
Cái này chả liên quan gì có hay không tiền, chủ thớt còn tham sân si nên nó vậy thôi. Có xe, mỗi tuần vi vu một điểm nào đó cho đời phơi phới.

Hạng B2
22/6/13
110
50
30
He he , Bác cưới vợ xong ra đường nhìn mấy e vẫn thấy thích đó thôi , thiệt ra xe nào cũng có điểm mạnh điểm yếu thôi , e thì chưa đi fortuner nhưng cũng đi xe gióing bác và cũng ham hố xe khác , chỉ đơn giản là nhìn nó thấy thích thôi , nếu nhà Bác thường đi 6-7 người thì Bác chọn fortuner là hợp lí hoặc hay đi đường rất xấu . Còn về độ đầm thì e nghĩ crv hơn , mấy Bác đi fortuner sẽ có Bác suy nghĩ muốn đổi ngược lại với Bác chỉ là họck nói ra thôi

Hạng D
2/5/16
1.925
1.874
143
Đi Fortuner người ta tưởng mình lái xe thuê hoặc xe chạy dịch vụ, đi CRV người ta cho rằng xe chính chủ, nhà dùng :)

Hạng B2
4/11/19
125
74
28
40
vẫn tiếp tục đi grandis đi cụ
em thấy con grandis khá ổnr đó. cụ nâng cấp lên it nhất phải lên tầm prado mới khác bọt nhều