Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
20/1/10
5.849
7.280
113
www.viettranyen.com
Các bác ạ,

Em gái em vừa lấy bằng B2, nó làm cho VP Đại diện NN tại SG, văn phòng có ba bốn nữ nhân viên còn trẻ, giờ nó giao cho em nhiệm vụ kiếm văn phòng nào đó đang chuẩn bị đi picnic ko xa SG để xin cho các cô gái VP nó tham gia cùng. Thú thật đây là nhiệm vụ quá khó đối với em, vì tuổi em đã cao nên bạn bè toàn ngồi nhà lo cho con cho cháu chứ chẳng có vp nào trong số bạn bè em tổ chức đi Picnic hết trơn, vậy em tin tưởng diễn đàn này mà lên đây post thử, biết đâu có VP nào đó cũng có ý định giao lưu trao đổi kinh nghiệm lái xe khi đi picnic thì cho VP em gái em tham gia với ạ. Chân thành cám ơn.

Hạng B2
11/11/07
249
2
18
cuối tuần này nhân viên bên em, cũng teen hơi già tý (dưới 30t), đi picnic cách hcm 80km. Welcome các em gái, vì tình hình bên em nam nhiều hơn nữ. Tổng cộng khoảng gần 10 người. Đi trưa thứ 7, chiều CN về.

Nếu em gái bác quan tâm thì em cho liên lạc với chủ xị bên em.

Hạng B1
16/4/08
85
10
8
Tp. Hồ Chủ Tịch
vinh711 nói:
cuối tuần này nhân viên bên em, cũng teen hơi già tý (dưới 30t), đi picnic cách hcm 80km. Welcome các em gái, vì tình hình bên em nam nhiều hơn nữ. Tổng cộng khoảng gần 10 người. Đi trưa thứ 7, chiều CN về.

Híc, em nghĩ quan trọng ở đây là văn phòng "teen già" của bác có đủ xe để em gái bác chủ thớt và các bạn đáng "iu" bên ấy dợt tay lái "dao niu" hay không chứ không phải là chuyến picnic "dao niu" thông thường đâu mà bác tưởng...hehe

Hạng F
20/1/10
5.849
7.280
113
www.viettranyen.com
Cám ơn bác Vinh,
Em mới nói chuyện với tụi nó, thiệt tiếc hết sức vì cuối tuần này thì gấp quá đứa đi được đứa không bác ạ. Khoảng cuối tháng thì mới sắp xếp được, đó là em hấp tấp chuẩn bị từ xa, không ngờ có bác nhiệt tình như vậy thì dù ko đi được cũng rất lấy làm cảm động. Cám ơn bác nhiều và hy vọng có dịp khác giao lưu.
vinh711 nói:

Hạng F
20/1/10
5.849
7.280
113
www.viettranyen.com
Bác ơi, không phải lợi dụng xe để tụi nhỏ dợt đâu ạ, bên em có dư xe chỉ thiếu tài xế thôi à, bằng B2 thì không thiếu nhưng tòan đứa chưa ngồi vô xe đã run cầm cập ạ....
bxtien nói:
vinh711 nói:

Híc, em nghĩ quan trọng ở đây là văn phòng "teen già" của bác có đủ xe để em gái bác chủ thớt và các bạn đáng "iu" bên ấy dợt tay lái "dao niu" hay không chứ không phải là chuyến picnic "dao niu" thông thường đâu mà bác tưởng...hehe

Hạng F
20/1/10
5.849
7.280
113
www.viettranyen.com
Cám ơn bác, cuối tuần này bên VP nhỏ em chỉ vài đứa đi được nên không đi được rồi, nếu bên vp bác đi vào dịp khác thì ới tụi nó với. Cám ơn rất nhiều.
hollowman nói:
Cuối tuần này nhân viên em mời về Long Khánh thăm vườn trái cây . Chủ Nhật sáng đi chiều về . Bác muốn tham gia k ?

@ Bác Steelman : tham gia k a B ... Thấy trả lời trước mà :))

Hạng F
9/3/06
6.463
3.478
113
Sì Gòn
bác Nắng SG ơi, nữ NVVP bác bao nhiêu tuổi, em góp gạo thổi cơm chung với :D

Status
Không mở trả lời sau này.