Thảo Luận Coding Audi Q7 2016

CUA confirmed
Hạng B2
29/5/07
129
18
18
Chào các bác.
Em chạy chiếc 2016 Q7 (4M), em mới lọ mọ coding được thêm mấy tính năng hay hay trên Q7: bật Needle sweep (kim chỉ tốc độ và vòng tua máy xoay 360 độ khi bấm nút start/stop), tự động bật cảm biến cảnh báo va chạm phía trước khi có vật cản lúc xe đi tiến, tăng tốc độ tắt màn hình camera lùi, beeps khi lock cửa, bật đèn parking light cả 2 bên,...
Tool của em có thể coding được cho các đời xe Audi, Volkswagen nhưng em chỉ tìm hiểu coding Q7 form 4M.
Bác nào ở HN máu thì giao lưu chia sẻ nhé.

Tập Lái
4/6/14
39
9
8
47
Chào các bác.
Em chạy chiếc 2016 Q7 (4M), em mới lọ mọ coding được thêm mấy tính năng hay hay trên Q7: bật Needle sweep (kim chỉ tốc độ và vòng tua máy xoay 360 độ khi bấm nút start/stop), tự động bật cảm biến cảnh báo va chạm phía trước khi có vật cản lúc xe đi tiến, tăng tốc độ tắt màn hình camera lùi, beeps khi lock cửa, bật đèn parking light cả 2 bên,...
Tool của em có thể coding được cho các đời xe Audi, Volkswagen nhưng em chỉ tìm hiểu coding Q7 form 4M.
Sài gòn có không vậy bác

Hạng B2
8/11/07
203
3
18
Melbourne
Chào các bác.
Bác mua cọng cáp ở chỗ nào vậy bác.Trước em có mua trên EBAY,có 20$ mà xe nó ko nhận.Còn bên rosstech thì đồ xịn nhưng mà đắt quá nên chưa mua

CUA confirmed
Hạng B2
29/5/07
129
18
18
Sài gòn có không vậy bác
Em ở HN bác ợ.
Bác thích thì hôm nào công tác trong đó em xách đi làm hộ bác!
Xe em nhập hãng nên ít Options quá, nếu tìm được cách retrofit thì ngon quá.

CUA confirmed
Hạng B2
29/5/07
129
18
18
Bác mua cọng cáp ở chỗ nào vậy bác.Trước em có mua trên EBAY,có 20$ mà xe nó ko nhận.Còn bên rosstech thì đồ xịn nhưng mà đắt quá nên chưa mua
Em mua bộ code không dây bác ạ!

CUA confirmed
Hạng B2
29/5/07
129
18
18
Âm thanh Q7 4M hàng hãng đang lắp Audi audio nghe chán quá, không biết có bác nào đã nâng cấp chưa?

Tập Lái
28/5/12
29
1
3
bác có thể cho e xin số điện thoại của bác được ko, e cũng ở hà nội.bác có thể nhắn tin số điện thoại của bác cho e được ko, sdt của e là 0868205555. cảm ơn bác