Hạng D
4/7/09
4.242
7.243
113
Sài Gòn
Lâu rồi em không đi đoạn mũi tàu Cộng Hòa hướng về An Sương. Sáng hôm qua có việc đi và em bị choáng. Cứ tưởng mình đi ngược chiều nhưng định thần lại tấp vô móc đt ra chụp. Cũng sợ bị bu vô quánh nhưng kệ. Đi ngược chiều rất vô tư và bầy đàn. Dẫu biết khúc mũi tàu cứ buổi sáng là kẹt nhưng em không nghĩ người ta lại hùa nhau đi ngược như vầy thì còn gì là luật nữa. Riết rồi ra đường người ta cứ đi cho được việc họ, mặc kệ tất cả. Em nghĩ cứ đà này lâu dần cả xã hội sẽ loạn hết. :mad:View attachment 525751
Họ chạy vậy là tử tế đó bác . Em đi 4b họ chạy sát con lươn luôn mới nói.

Hạng D
25/8/06
1.341
388
83
Tụi nó chạy từ....cây xăng Tân sơn ngược chiều luôn anh chủ ơi, sáng nào cũng vậy hết ráo, cả đoàn người phi khí thế luôn đủ mọi thành phần. Anh chủ mà có ý kiến ý cò thì mấy đứa đó nó sẽ nói rằng nó thích đi như vậy, chỉ có csgt mới phạt được nó thui, còn anh chủ dân đen thì tránh ra cho tụi nó chạy nhé:D

Hạng D
22/8/13
1.234
2.015
113
Cao điểm nếu chúng đi đúng luật sẽ chạy xuống tận Hoàng Hoa Thám - CH mới quay đầu được. Vì đường Út Tịch, TKTQ sẽ kéo barrier chắn không cho băng qua kia đường CH.

Thật ra đoạn đường không dài, mình đi mấy lần toàn chạy bon bon chứ không kẹt xe. Chứ cứ chen chen kiểu này vừa nguy hiểm vừa làm kẹt xe mà cũng éo có nhanh hơn được bao nhiêu.

Còn bác chủ nói luật hả? Đừng mơ bọn này biết luật, bọn này góp phần lớn vào cái gọi là "làm hư cán bộ", gián tiếp tạo ra một bè lũ xxx bắt láo kiếm bánh mỳ đấy!

Hạng B2
1/7/10
422
453
63
Họ chạy vậy là tử tế đó bác . Em đi 4b họ chạy sát con lươn luôn mới nói.
Tử tế đến mức này thì quá buồn. Trước khi mình chụp tấm này mới đông hơn. Ngán đi 4b trên Trường Chinh lúc cao điểm. Xe máy nó tràn hảng trước mặt. Máu dễ cao lắm

• Like
Reactions: donvvvn and Linh74
Hạng B2
1/7/10
422
453
63
Tụi nó chạy từ....cây xăng Tân sơn ngược chiều luôn anh chủ ơi, sáng nào cũng vậy hết ráo, cả đoàn người phi khí thế luôn đủ mọi thành phần. Anh chủ mà có ý kiến ý cò thì mấy đứa đó nó sẽ nói rằng nó thích đi như vậy, chỉ có csgt mới phạt được nó thui, còn anh chủ dân đen thì tránh ra cho tụi nó chạy nhé:D
Mình chụp xong chạy ra cái vèo ứ thèm ngó thằng nào. Có một thằng la ú ớ thắng gấp. Nghĩ lại thấy mình dại vì làm một chuyện quá vô ích.