Hạng B2
28/7/17
136
126
43
49
hcm
Á thấy số xe rồi nhá, lấy sổ ghi lại, chạy ngoài đường gặp Bác mà tạt đầu em là biết tay em nhá há há.

• Like
Reactions: Hienduong
Hạng B2
8/4/15
177
224
43
Hồ Chí Minh
Chúc mừng bác chủ thớt. Con 325i em sỡ hưu em nó từ 2009 đến 2015 thì em bán để up lên con xe hiện giờ. Trong suốt 6 năm chạy thì tiền mà em tốn nhất là bộ lốp 18 inches thôi. Chứ chả phải thay đồ gì cả, à mà có thay cái bóng đèn sau vì bị đá văng lên bể, nhưng vụ đó bảo hiểm lo.
Xe chạy rất bốc mỗi lần nhấn ga là dính vào ghế bác nhỉ☺️☺️☺️
Yeah, cực bốc luôn bác nhỉ. Em mới làm tour đalat về hồi chiều nay.
Trong phố thì chạy hơi hao xăng còn đường trường thì thấy cũng kg hao, xe rất bốc và mạnh.
Vì đi đêm với 1 em M6 rất chịu khó đạp nên em 325i của em cũng có dịp thể hiện. Hihi, tạm thời em đang rất happy với em nó.

• Like
Reactions: hoangvusaigon475
Hạng B2
8/4/15
177
224
43
Hồ Chí Minh
Em cũng khoái BIM, nhưng loại BMW 530i sx 2007 có ngon không các bác?
Em thấy giá rao bán 460 tr chơi được không các bác?
530i cơ bản là dòng s5 nên hơn s3 e90 độ sang trọng và êm ái, to rộng rất đã.
Mà kiếm xe chất hơi khó, bác muốn mua thì nhờ các bác trên này hỗ trợ tìm xe chất cho bác.

Hạng B2
8/4/15
177
224
43
Hồ Chí Minh
10 năm rồi, mua về chạy ngon lành 10 năm nữa ko các anh, bảo dưỡng chát ko ?
E hên lấy con này còn rất mới, lông lá còn zin và mùi xe mới còn thơm, xe ít đi.
Xe em check trong hãng, cũng có bảo dưỡng nhẹ trong hãng lúc mới lấy về, lịch sử đó giờ toàn làm hãng nên tạm thời em chưa phải làm gì cả bác.
Đổ xăng và đua thôi.
E đang làm đẹp sơ sơ cho em nó thôi.
Bảo dưỡng e90 theo như các bác từng kinh qua trên này thì rất hạt dẻ

Hạng B2
8/4/15
177
224
43
Hồ Chí Minh
Con này cảm giác lái quá vô đối, sướng khỏi nói
Trợ lực dầu lái nặng nhưng cam giác rất phê, đánh lái là đầu xe đi ngay.
Xác xe nặng 1505kg nên rất đầm, đi chậm qua gờ hay mấp mô thấy xe rất nặng và chắc chắn.
Tốc độ từ 130-150 rất đã, máy 2.5l đạp rất bốc , dính ghế, xe lên rất nhanh và mượt. Thắng vẫn xài đĩa than nên thắng nó ra mụi bám mâm mau dơ thôi, thắng rất ăn.
Hihi còn nhiệu cái khác nào em làm bài review em nói sau