Hạng B2
31/10/19
136
162
43
41
Trước tiên bản thân mình không đi xe Tàu, mình đã ký HĐ mua bán Seltos Pre và đợi tầm 3 tuần nữa rước em nó về. Nhưng quả thật xem video này mình không thể không trầm trồ chiếc xe này quá ngon trong tầm giá hơn 600tr, nhìn nội thất thì trong khoảng tiền đó ở VN không có con nào có thể sánh bằng. Mời các cụ xem và cho ý kiến:

• Like
Reactions: Hit
Tập Lái
19/6/20
27
2
3
www.facebook.com
đỉnh đấy, 10/10 bắt đầu cho lái thử và cọc. Chỉ mong các hãng xe khác đang kd ở VN cũng coi trọng người tiêu dùng tý để mọi người có cơ hội sử dụng ô tô đúng giá trị.

Hạng D
9/7/12
2.272
5.507
113
Sau khi liên doanh nước ngoài 01 thời gian, thì giờ họ đã chính thức có thương hiệu riêng & bước ra thị trường cạnh tranh sòng phẳng với các hãng lớn
Hy vọng người tiêu dùng được hưởng lợi từ cuộc tranh giành thị phần này

Hit confirmed
Hạng B2
29/6/20
421
561
83
Nếu ko tính về thương hiều ( và độ bền thì chưa biết) thì con xe này quá tuyệt vời. Đẹp. Mấy ông TQ làm sao mà rẻ dữ hay là những hãng khác ăn dày :D

Tập Lái
26/8/16
2
1
0
43
Minh đang đi con accent 2013. cung rât kết em này. xe tàu thì sao? nhiêu ông còn bảo đi xe tàu bị kỳ thị xem thường, đi xe tàu cung không làm minh sang lên đc nhưng các cụ ko bit là 80% vật dụng các cụ sử dụng hàng ngày quay các cụ đều là hàng tàu, thậm trí nhưng chiếc xe sang hay xe các hãng hàn nhật.. khi độ thi lại toàn độ hàng tàu...

Tập Lái
26/8/16
2
1
0
43
Nếu ko tính về thương hiều ( và độ bền thì chưa biết) thì con xe này quá tuyệt vời. Đẹp. Mấy ông TQ làm sao mà rẻ dữ hay là những hãng khác ăn dày :D
Bạn nói khá chuẩn đó... thì trương VN quá dễ tính nên các hãng khác khi đua xe về cắt hết optime mà giá thi trên trời, chất lượng thì cung có ra gì đâu. hơn nữa xe nhật ko hay hỏng vì làm gì có cái optime nào mà hỏng. thử đi se đức xem sau 3-4 năm rồi biết

• Like
Reactions: Hit
Hit confirmed
Hạng B2
29/6/20
421
561
83
Bạn nói khá chuẩn đó... thì trương VN quá dễ tính nên các hãng khác khi đua xe về cắt hết optime mà giá thi trên trời, chất lượng thì cung có ra gì đâu. hơn nữa xe nhật ko hay hỏng vì làm gì có cái optime nào mà hỏng. thử đi se đức xem sau 3-4 năm rồi biết
Đợi thời gian sẽ chứng minh, mấy anh ăn dày quá coi chừng bị mất thị phần. Cạnh tranh càng nhiều thì người dùng càng hưởng lợi

Hạng C
25/5/11
919
610
93
Hy vọng nó chất lượng tốt, nhiều op nhưng nó đừng hắt hơi sổ mũi. Giá oto ở Việt Nam làm gì có Ngon, Bổ, Rẻ. Như ông MG, mác anh, sx Tập, gầm cao Hạng C mà cũng sát 1 Tỏi.