Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Cổng Aux trên KM Si 2015

Tập Lái
25/5/15
8
7
3
44
anh em cho mình hỏi cái ngõ Aux trên KM Si 2015 ở đâu?. trên màn hình DvD thì có tính năng này nhưng không thấy cái ngõ cắm ở chổ nào hết.

Hạng B2
30/12/14
243
130
43
33
anh em cho mình hỏi cái ngõ Aux trên KM Si 2015 ở đâu?. trên màn hình DvD thì có tính năng này nhưng không thấy cái ngõ cắm ở chổ nào hết.
Bác vào xưởng nhờ câu sợi dây đằng sau đầu DVD ra trước! Em này ko có jack trên xe, mà phải câu dây 3.5 ly từ trong ra ngoài!

• Like
Reactions: AnhTuan2812@@
4/4/15
461
461
63
47
mấy cộng giây rắc theo đầu DVD Si câu được ko.tại sao phải vào xưởng vậy bác?có thể hướng dẫn ở nhà câu được ko?

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
25/5/15
8
7
3
44
Bác vào xưởng nhờ câu sợi dây đằng sau đầu DVD ra trước! Em này ko có jack trên xe, mà phải câu dây 3.5 ly từ trong ra ngoài!
Ah ban oi san cho minh hoi them cai nay. KM si cua minh khi chay no hien chu Eco tren lapto. Chuc nang nay la tiet kiem nhien lieu fai khg?sao minh khg thay co nut nao on off het. Hay la nó auto

Tập Lái
3/4/09
8
0
1
Ah ban oi san cho minh hoi them cai nay. KM si cua minh khi chay no hien chu Eco tren lapto. Chuc nang nay la tiet kiem nhien lieu fai khg?sao minh khg thay co nut nao on off het. Hay la nó auto

Ngay đồng hồ có cái nút dài dài. Bác ấn tới chỗ Eco On thì ấn giữ khoảng 3 giây là nó sang off.

Tập Lái
2/10/15
8
2
3
48
Cổng Aux trên KM Si 2015

Cổng Aux trên KM Si 2015

Mình muốn làm cổng như hình trên thì có được không và chỗ làm ở đâu? Xe mình là KM Si 2016

• Like
Reactions: 100mph
Tập Lái
2/10/15
8
2
3
48
Em cũng đã xài và đang xài nhưng nghe ko hay, âm thanh chập chờn. Nếu mình kết nối trực tiếp thì hay hơn nhiều chứ. Rồi xài USB nữa chứ, ghim trực tiếp vô cho khỏe.

Hạng B2
7/10/15
119
50
28
32
Chức năng Eco trên Morning chỉ là cảnh báo tiêu hao nhiên liệu nha bác. Nếu bác đạp ga ko đều hay ép ga hay bác chạy mà nó cảm thấy bác đang làm nhiên liệu tiêu hao nhiều thì nó sẽ sáng lên cảnh báo bác. Còn bác muốn tắt thì trên Morning SI 2016 nó có nút trip, bác bấm trip đến chế độ Eco, ấn và giữ nút reset khoảng 3s thì tự động nó chuyển sang off là tắt nha bác.:3dcuoi: