Tập Lái
7/3/16
47
52
18
38
Thứ 7 vừa rồi mình mới chạy qua bác chủ gắn bộ DIY, mặc dù bộ gốc không có nút nhấn nhưng bác chủ đã vui vẻ làm thêm cho mình cái nút nhất có vòng đèn led (mình cũng thích nó tự động nhưng phải sau khi mình cho phép :D ). Sau đó bác chủ tốt bụng bọc lại giùm 2 cái chỗ nối điện mà thằng thợ lúc trước làm ẩu lúc gắn gương gập luôn (bố tiên sư nó, may mà chưa chập :3dgian:). Định làm một bộ đo nhiệt độ, độ ẩm + chất lượng không khí trong xe rồi so sánh trước và sau khi bật bộ nanoe rồi làm 1 bài review cho sang nhưng hôm nay tình cờ vợ cả bóc quýt cho ăn trong xe, ăn xong tí tẹo là hết xừ mùi quýt làm mình cứ tưởng chưa ăn, rồi sau đó lỡ mông xì hơi một phát, chắc mẩm nóng ass thế này thì thối lắm đây, thế mà đợi mãi chả thấy mùi gì, chỉ có không khi tươi mát :3dtanghoaheo:. Thế là phải lên đây cảm ơn bác chủ gấp :3dcuoi:, không đợi review hoàn chỉnh nữa.

Hạng C
11/11/14
556
581
93
39
Thứ 7 vừa rồi mình mới chạy qua bác chủ gắn bộ DIY, mặc dù bộ gốc không có nút nhấn nhưng bác chủ đã vui vẻ làm thêm cho mình cái nút nhất có vòng đèn led (mình cũng thích nó tự động nhưng phải sau khi mình cho phép :D ). Sau đó bác chủ tốt bụng bọc lại giùm 2 cái chỗ nối điện mà thằng thợ lúc trước làm ẩu lúc gắn gương gập luôn (bố tiên sư nó, may mà chưa chập :3dgian:). Định làm một bộ đo nhiệt độ, độ ẩm + chất lượng không khí trong xe rồi so sánh trước và sau khi bật bộ nanoe rồi làm 1 bài review cho sang nhưng hôm nay tình cờ vợ cả bóc quýt cho ăn trong xe, ăn xong tí tẹo là hết xừ mùi quýt làm mình cứ tưởng chưa ăn, rồi sau đó lỡ mông xì hơi một phát, chắc mẩm nóng ass thế này thì thối lắm đây, thế mà đợi mãi chả thấy mùi gì, chỉ có không khi tươi mát :3dtanghoaheo:. Thế là phải lên đây cảm ơn bác chủ gấp :3dcuoi:, không đợi review hoàn chỉnh nữa.
Cảm ơn bác rất nhiều.
Những ý kiến phản hồi giúp em có động lực nghiên cứu sâu hơn nữa.

Tập Lái
3/4/14
8
8
3
Bác inbox giúp em cái giá các loại để em tham khảo ạ. Xe em captiva 2008.
Cảm ơn bác !

• Like
Reactions: huutuan28
Tập Lái
3/4/14
8
8
3
Giá tham khảo đã gởi inbox của bác.
Cảm ơn bác đã quan tâm
Cảm ơn bác, em ở tỉnh nên hôm nào có dịp lên sg sẽ ghé làm 1 bộ handmade.
Bác cho em xin địa chỉ để lắp đặt đi ạ
Tks bác !

• Like
Reactions: huutuan28
Hạng C
11/11/14
556
581
93
39
Cảm ơn bác, em ở tỉnh nên hôm nào có dịp lên sg sẽ ghé làm 1 bộ handmade.
Bác cho em xin địa chỉ để lắp đặt đi ạ
Tks bác !
Dạ em ở đầu cao tốc HCM LTDG. Bác gần đế HCM gọi em chỉ xuống cao tốc là ngay nhà em ở Q2.

Em đi làm Cty nên chỉ lắp vào cuối tuần. Bác vui lòng xác nhận trước 2 ngày để em làm mạch phù hợp xe bác.

Nếu không tiện ghé em lắp thì có thể nhờ garage nơi bác ở lắp theo sơ đồ em gởi cho bác cũng được ạ.
Cảm ơn bác.