Hạng B2
18/3/05
411
0
16
Ha Noi
Mấy hôm tết emc hạy đường 5 , đến đoạn Hải Dương thì gặp mấy bác công ten nơ lạng lách , vượt lên . Đã vậy các Bác ấy còn chạy với vận tốc kha khá , thỉnh thoảng có bác vừa chạy vừa làm rơi những mảnh gỗ trên xe xuống đường rất nguy hiểm cho các phương tiện giao thông

Hôm đó em bị tạt đầu , ép xe . Bực quá ! chỉ muốn vượt lên đánh Bủm vào mặt nó cho bõ tức

Hạng B1
8/12/05
59
0
6
RE: "Công ten nơ" chạy như ..."sờ Pót"

Bác lam như vầy...mất vệ sinh quá :D
Tôi chạy đường 5 vẫn thấy các bác chạy công cũng nịch sự đấy chứ
Thỉng thoảng có mấy cái thằng ''công điên'' thì bác chấp làm gì cho mệt

Hạng C
29/11/05
810
21
18
Hà Nội

Bác Thuật Lại không vượt được mấy anh công ấy đâu, tôi thường xuyên bị mấy anh ấy vượt khi đang chạy 80kmh đấy, thế mà một lúc là mất hút, không còn thấy bóng dáng các anh ấy phía trước đâu nữa, khiếp thật. Không hiểu *** làm gì mà để cho các anh công ấy chạy loạn thế, hay là "nàm nuật" hết rồi?

Hạng D
19/1/04
2.089
11
0
44

Dân chạy công "đổ máu" nhiều trên QL5 rồi, bây giờ không chạy chiến như trước nữa đâu, hiếm lắm.
Có tức giận thì chỉ trách sao đường không to hơn , rộng hơn...

Hạng C
20/2/04
881
0
18
VietNam

Trích đoạn: tran_thuat_lai

Mấy hôm tết emc hạy đường 5 , đến đoạn Hải Dương thì gặp mấy bác công ten nơ lạng lách , vượt lên . Đã vậy các Bác ấy còn chạy với vận tốc kha khá , thỉnh thoảng có bác vừa chạy vừa làm rơi những mảnh gỗ trên xe xuống đường rất nguy hiểm cho các phương tiện giao thông

Hôm đó em bị tạt đầu , ép xe . Bực quá ! chỉ muốn vượt lên đánh Bủm vào mặt nó cho bõ tức

Tốt nhất đừng có động vào các chú container, nó mà va nhẹ vào bác là bác cũng đủ mệt rồi:(

Hạng B2
18/3/05
411
0
16
Ha Noi

Trích đoạn: Audi

Tốt nhất đừng có động vào các chú container, nó mà va nhẹ vào bác là bác cũng đủ mệt rồi:(

Bít thía nên iem có dám ép xe nó đâu ! hic hic

Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
46

trên đường từ Biên Hòa ->Sài Gòn, Vios e đang chạy khoảng 120 km/h mà mấy a công ten nơ qua mặt cái dzù dzù ... hú hồn hú vía luôn ... [&:][&:][&:]

Hạng D
14/6/05
1.590
3.887
113
Đồng Nai

Trích đoạn: vioswhite

trên đường từ Biên Hòa ->Sài Gòn, Vios e đang chạy khoảng 120 km/h mà mấy a công ten nơ qua mặt cái dzù dzù ... hú hồn hú vía luôn ... [&:][&:][&:]

Đoạn nào mà khiếp vậy pác, nói em biết em còn cảnh giác. Em hay đi trên đường đó lém!!!!:D:D:D
Em thấy xe ben ở QL51 cũng ớn lém......

hôm nọ ở gần nhà em còn có vụ xe công 40 feet suýt rơi xuống cầu vượt. chả là chú này bị hỏng xe , dừng lại để xem nhưng không chèn cẩn thận , thế là cứ theo đà lao xuống cầu đâm vào giải rào chắn , một nửa xe và móc rơi ra ngoài nhưng rất may là ko rơi xuống đường , ko có thiệt hại về người

Hạng D
7/1/06
2.264
50
38
hamburger hill

@bác Vios trắng : bộ bác tính test như mấy bác trong loạt bài "tốc độ Vios ghẻ" hả. Lại xin can bác (như em đã nói trong mấy bài í ). 120 mà vấn thua cont. 40 feet thì kệ m... nó đi bác ơi. Mấy cái đó là "tập đoàn" của các quan lợn đó. Các quan đã lốp bi sẵn cho bọn nó trong Nghĩa Trang Liệt Sĩ Tp kế bên suối Tiên hết zối ! Còn phe ta thì cứ tà tà kiếm cơm + bia ngày...10 bữa thôi,hê hê