Hạng C
20/3/07
687
69
28
Q7 - TP.HCM
Lôi cái này lên.
Bác nguyenw2 đi xem miếng đất kp3 phú thuận về ngán quá hay sao mà đt ko nhấc máy luôn! :)
Của đau con xót, bác chê nó thì tui đành bỏ tiền xây. Tính gọi bác hỏi xem đơn giá xd nhiêu/m2? (1tr, 1l, nội thất bình dân như cái bên LPM bác làm mà tôi đã đi tham khảo; và nếu không lầu thì nhiêu? Có gác lửng).

Nếu Chị muốn tư vấn và xây dựng thì khi nào chị có qua q7 alo Nam, Nam mời chị cafe

Hạng B2
12/9/11
158
5
18
Em đang hoàn thiện căn này khi nào xong sẽ up lên nha bác bác
Giá thành trọn gói chía khóa trao tay (bao gồm tủ bếp và tủ âm tường) : 600 chai

Phối cảnh

Mặt bằng trệt

Mặt bằng lầu 1

Mặt cắt dọc
Thiết kế căn này hợp lý với diện tích hẹp.
Bác cho hỏi cách xử lý mùi hôi của WC, WC trệt dưới gầm cầu thang lắp quạt hút khử mùi loại nào? hiệu quả không
Thanks bác

Hạng C
20/3/07
687
69
28
Q7 - TP.HCM
Thiết kế căn này hợp lý với diện tích hẹp.
Bác cho hỏi cách xử lý mùi hôi của WC, WC trệt dưới gầm cầu thang lắp quạt hút khử mùi loại nào? hiệu quả không
Thanks bác

Thoát hơi cho wc trệt và Lầu
em lắp đường ống thoát hơi nằm trong hộp gen kỹ thuật chạy lên đến mái, khi vào wc mở đèn thì quạt hút sẽ mở và hút hơi thoát lến trên mái
em làm rất nhiều và thấy rất hiệu quả không bị ứ hơi rất thông thoáng

Hạng B2
12/9/11
158
5
18
Thoát hơi cho wc trệt và Lầu
em lắp đường ống thoát hơi nằm trong hộp gen kỹ thuật chạy lên đến mái, khi vào wc mở đèn thì quạt hút sẽ mở và hút hơi thoát lến trên mái
em làm rất nhiều và thấy rất hiệu quả không bị ứ hơi rất thông thoáng
Quạt hút loại gì và cách đấu nối nó vào ống thoát hơi thế nào bác.
ống thoát hơi đường kính chừng bao nhiêu và đi riêng hay chung với ống thoát hơi của hầm cầu bácNguyenv2

Hạng C
20/3/07
687
69
28
Q7 - TP.HCM
Quạt hút loại gì và cách đấu nối nó vào ống thoát hơi thế nào bác.
ống thoát hơi đường kính chừng bao nhiêu và đi riêng hay chung với ống thoát hơi của hầm cầu bácNguyenv2

Bác ra cửa hàng điện gia dụng mua quạt hút Onkyo loại nhỏ. có thể đấu ống 114 vào đc nha bác, giá cở 200k

ống thoát hơi cho wc mình dùng ống 114 đấu vào quạt hút của wc cho chạy lên tới mái
ống thoát hơi wc chỉ đi riêng cho quạt hút wc thôi, còn ống thoát hơi bể tự hoại là đi ống 34 đi riêng nha bác

Hạng B2
9/1/08
465
64
28
Em đang có nhu cầu sửa nhà, bác nguyenw2 cho em cái số cầm chân để liên lạc nhé.

• Like
Reactions: giokimcom
Tập Lái
28/11/14
0
5
2
37
có dùng kính hoa văn hok bác, hợp tác cùng phát triển nhe bác