Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Cốp xe Mazda3 2017 bấm nút là mở?

Hạng C
1/5/13
796
612
93
TpHCM
dám độ không? để số D, nổ máy, khóa trong xe, mở cốp. mở không được, mất xe!!!:D:D:D
úi zoi hèn thế...Chủ thread nói trường hợp chủ thread bị mở cốp... cu phán nói là xe cu chỉ khi nào chìa khóa "gần cốp và ngoài xe" mới mở được còn xe nào mở được là xe lởm... bao nhiêu bác trên diễn đàn nói không phải như vậy... hèn wa hèn wa... coi lại đầu thread đi nhé

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
1/5/13
796
612
93
TpHCM
chính xác... chỉ khi lock cửa tài bị mở trước thì người ngoài mới mở được cốp... hoặc khi lên xe nổ máy dừng chờ chưa lock cửa thì cốp vẫn bị mở từ người ngoài dù chìa khóa trong hay ngoài xe.
coi lại đi cu @trác đông lai
từ đầu tui đã khẳng định thế rồi nhé... hay đọc xong rồi về mới mò ra?

Hạng C
1/5/13
796
612
93
TpHCM
Vậy cụ xem lại xem cụ đã mod lại set up của xe chưa cái đã. hehe, xe mình mà k làm chủ được thì hơi kém công nghệ đấy.
à vô setup mod cái phần chìa "gần cốp VÀ ngoài xe" mới mở CỐP ở đâu thế, hay xe cụ xài Mazda Connect phiên bản kho bomb Long Bình ?
THÔI VỀ LEO CỘT ĐIỆN ĐI NỔ WA

9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
úi zoi hèn thế...Chủ thread nói trường hợp chủ thread bị mở cốp... cu phán nói là xe cu chỉ khi nào chìa khóa "gần cốp và ngoài xe" mới mở được còn xe nào mở được là xe lởm... bao nhiêu bác trên diễn đàn nói không phải như vậy... hèn wa hèn wa... coi lại đầu thread đi nhé
có ai dừng đèn đỏ mà về P và mở khóa cửa không cu em? Nói chuyện cũng phải biết dùng cái đầu chứ. Chả nhẻ đầu của chú chỉ dùng để đội nón thôi hả? Cụ chủ hỏi như nào thì anh đây trả lời như thế, chứ anh có trả lời cho chú nghe đâu mà chú phán kinh thế. Chả nhẻ anh phải nhắc lại từng lời từng chữ của cụ chủ là dừng đèn đỏ, để số D, khóa gần cốp và ngoài xe thì cốp mới mở à. Nói chuyện với chú thật chán quá, chả biết chú học ở đâu hay bằng cấp thế nào nhưng tư duy củ chuối quá
đây này thuở ban đầu khờ khạo ngờ nghệch nè...
à vô setup mod cái phần chìa "gần cốp VÀ ngoài xe" mới mở CỐP ở đâu thế, hay xe cụ xài Mazda Connect phiên bản kho bomb Long Bình ?
THÔI VỀ LEO CỘT ĐIỆN ĐI NỔ WA

Hạng C
1/5/13
796
612
93
TpHCM
có ai dừng đèn đỏ mà về P và mở khóa cửa không cu em? Nói chuyện cũng phải biết dùng cái đầu chứ. Chả nhẻ đầu của chú chỉ dùng để đội nón thôi hả? Cụ chủ hỏi như nào thì anh đây trả lời như thế, chứ anh có trả lời cho chú nghe đâu mà chú phán kinh thế. Chả nhẻ anh phải nhắc lại từng lời từng chữ của cụ chủ là dừng đèn đỏ, để số D, khóa gần cốp và ngoài xe thì cốp mới mở à. Nói chuyện với chú thật chán quá, chả biết chú học ở đâu hay bằng cấp thế nào nhưng tư duy củ chuối quá
thui tội nghiệp wa...suốt ngày đi mây về gió... điện giật riết điên hoang tưởng oy...
còn dừng đèn đỏ về P mở khóa là có vì có nhiều function trong đó có set về P unlock cu ạ.. cu xem hết xe cu chưa?
cụ chủ thread là bị trường hợp này... đi phán đinh đóng cột xe lởm mới bị xe cu chỉ khi "ngoài và gần"... hahah .. hay đọc không hiểu hết tiếng Việt ... nghe tiếng S'Tieng wai quên tiếng việt hả

Chỉnh sửa cuối:
9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
thui tội nghiệp wa...suốt ngày đi mây về gió... điện giật riết điên hoang tưởng oy...
còn dừng đèn đỏ về P mở khóa là có vì có nhiều function trong đó có set về P unlock cu ạ.. cu xem hết xe cu chưa?
cụ chủ thread là bị trường hợp này... đi phán đinh đóng cột xe lởm mới bị xe cu chỉ khi "ngoài và gần"... hahah .. hay đọc không hiểu hết tiếng Việt ... nghe tiếng S'Tieng wai quên tiếng việt hả
:D:D:D:D tội nghiệp chú em, người thì dài mà tư duy và văn hóa thì ngắn. Nghe cách nói chuyện thì chú còn thua đồng bào s'tiêng nhiều lắm chú ạ. Học, học nhiều vào nó mới sáng ra được chú ạ. Chứ cứ tiếp xúc miết với mấy "anh chị" dưới Mã lạng thì đời còn tối lắm.
À mà anh chấm dứt nói chuyện với chú nhé, cải nhau với chú mất thời gian vô ích quá.

Hạng C
1/5/13
796
612
93
TpHCM
:D:D:D:D tội nghiệp chú em, người thì dài mà tư duy và văn hóa thì ngắn. Nghe cách nói chuyện thì chú còn thua đồng bào s'tiêng nhiều lắm chú ạ. Học, học nhiều vào nó mới sáng ra được chú ạ. Chứ cứ tiếp xúc miết với mấy "anh chị" dưới Mã lạng thì đời còn tối lắm.
thui chào cu quen thói ăn tục nói phét lừa đồng bào oy... chứ xún miền xui dễ ăn dép lắm... về nhớ đem xe lên chỉ đồng bào cách mod setup "gần và ngoài" phiên bản kho bomb nhé cu...

Hạng C
9/3/16
530
571
93
Cứu em với, x em M3 2016, em quên tắt đèn trần nên xe hết điện. Mở được chìa cơ, nhưng bộ kích bình em để trong cốp. Có cách nào mở cốp ko ạ?

Tập Lái
25/9/17
37
2
8
35
View attachment 791190
Các bác cho em hỏi. Xe Mazda3 nhà em, khi tạm dừng xe thì có người bấm nút ở cạnh camera lùi để mở cốp là nó mở luôn. Trong khi chìa khóa đang ở trong xe với em.[pagebreak][/pagebreak]

Nếu vậy thì em dừng xe ở đèn đỏ có người đến mở cốp xe em thì sao đây các bác? Có khi trộm nó lấy hết đồ ở cốp mà ko biết.

Các cụ chỉ giáo vấn nạn này giúp em đc ko ạ -_-
Bên em chuyên cung cấp phụ kiện và dịch vụ chăm sóc, làm đẹp ô tô.
Anh chị có nhu cầu ủng hộ cửa hàng với nhé.
HỖ TRỢ TẬN NƠI TẠI TP.HCM - TƯ VẤN NHIỆT TÌNH
- Lắp camera hành trình - Lắp giám sát hành trình ( Hộp đen ) - Lót sàn Simili cao cấp - Làm bộ cáp chống mất trộm 2 gương hậu - Gắn phụ kiện trang trí xe - Cách âm, phủ gầm,... - Lên đồ chơi các loại cho xe 0934.84.00.84