Hạng B2
11/7/07
183
1
18
53
tpHCM
sold

Last edited by a moderator:
Hạng B2
11/7/07
183
1
18
53
tpHCM
xe đăng ký năm 2000 bạn à, bạn muốn thêm nhiều thông tin gì ? Xe nhà mình đang sử dụng muốn đổi In GSR nên phải bán, cũng tiếc lắm, quyết tâm ko để hàng tốt về tay các lái buôn, chỉ bán cho ace dùng cho thôi

Tập Lái
15/11/09
44
0
0
305tr ah
mình mới bán chiếc giống vậy mà chỉ đi 105k thoi 230tr
.hình như giá đó hơi cao đó bác.mình bán trong nhà nen giá hữu nghị nhưng giá thị trường cũng k cao vậy đâu.có gì bác bỏ quá cho:).mình cũng ở tây ninh nhưng là thị xã.còn hiện tại thì q.10 :Dchỉ ông bà già ở trển thôi

Hạng C
14/1/10
664
14
18
híc hic , nói thật với bác đừng buồn corola này bác kêu giá tới 350T đời 2000, và xe đã đi hơn 13 vạn cây số rồi mà bác hét giá đến vậy chắc không ai mua đâu. vì xe chạy đến 10 năm rồi là đến lúc phải thay thế phụ tùng rồi mặc dầu con này cũng ít bệnh vặt.
giá 350T bây giờ người ta có thể mua xe korea mới toang như gentra sx, thêm tí là laciti hoặc hơn nữa ngoài 400t hơn chút thì vios mới rồi, xe mới chạy 5 năm đầu khỏi nghĩ lăn tăn, đăng kiểm cũng dễ dang tới 30 tháng.
vậy bác nên xem lại giá thôi, chứ 350 triệu quá cao đối với xe của bác.

Hạng D
31/10/08
1.288
6
38
em cho là quá đắt , 350tr có nhiều lựa chọn lắm : mit lancer at 03-05, ford laser at 03-05 , mazda premacy at . xe của bác có thể nhìn bằng mắt thấy còn tốt nhưng đã sử dụng 133k km thì đã bắt đầu thay thế phụ tùng nhiều .

Hạng B2
11/7/07
183
1
18
53
tpHCM
the tai nói:
híc hic , nói thật với bác đừng buồn corola này bác kêu giá tới 350T đời 2000, và xe đã đi hơn 13 vạn cây số rồi mà bác hét giá đến vậy chắc không ai mua đâu. vì xe chạy đến 10 năm rồi là đến lúc phải thay thế phụ tùng rồi mặc dầu con này cũng ít bệnh vặt.
giá 350T bây giờ người ta có thể mua xe korea mới toang như gentra sx, thêm tí là laciti hoặc hơn nữa ngoài 400t hơn chút thì vios mới rồi, xe mới chạy 5 năm đầu khỏi nghĩ lăn tăn, đăng kiểm cũng dễ dang tới 30 tháng.
vậy bác nên xem lại giá thôi, chứ 350 triệu quá cao đối với xe của bác.

Bác mà đem xe korea mà so sánh với Japan thì quả thật nực cười (ko có ý gì nha), ai đã từng đi laciti thì biết, có ngày điết tai như chơi, thằng bạn mình mua đc 1 tháng là bán tháo bán chạy, tởn tới già.
P/s nếu các bác là lái thì đừng phí công vô ích, đừng so sánh corolla với mitsu gala hay ford lancer gì đó, dùng đi rồi biết, chi phí sửa chửa còn nhiều hơn xe mới, xe em các bác chỉ tốn:
1. Xăng (mà hình như xe nào cũng tốn)
2. Nhớt (3000Km thay 1 lần Cátron Power I 250K/bình 4 lít chạy vô tư)
5 Người 6.5 lít/ 100Km quá khoẻ + máy lạnh vi vu, ko sợ chật chội như Vios.
Bạn e đã cho e 1 kinh nghiệm xương máu: Chỉ dùng hàng Japan ưu tiên toyota nếu có thể.
Như Innova, trên e rất nhiều người dùng và họ đầu cho (và chính cả e cảm nhận) là tốt, nên dù đã ra hơn 5 năm rồi và ko ít những lời chê bai mạc hạn, nhưng e vẫn quyết định chọn. Giá mới cho GSR cũng gần 800tr hay 750tr cho bản G. E thì khoái màu bạc nên đang lăng tăng vì GSR ko có màu bạc. Đ2 gì thì gì nhưng xa đập hộp (cò măng) vẫn sường, bác đừng kêu e mua In G 2007 nha :)

Last edited by a moderator: