Khoe Âm Thanh Độ Corolla Altis + PI8750BT + HP F310

Tập Lái
28/10/14
37
13
8
43
Corolla Altis + PI8750BT + HP F310

Chào Cả Nhà , em mới làm em Pi8750BT này được ít hôm, Hôm nay quởn sinh nông nổi share chút hình ảnh em nó cho các Bác tham khảo.

PI8750BT thì đã quá quen thuộc với các OSuser rồi, với các tính năng thời thượng và ngoại hình bắt mắt thật, và là mong muốn of nhiều "anh Trai lực lưỡng" cơ bắp...:) tuy nhiên với chiếc xe cùi nhà em , lại may mắn sở hữu được em nó . Em xin không nói nhiều về em nó về các tính năng nữa vì có rất nhiều bài nói về em nó rùi

Cảm nhận of em sau khi dùng được ít hôm,
- PI8750BT, âm thanh tuyệt vời , mặc dù em không độ điếc gì, Loa zin theo xe, em đã thử 1 số file nhạc Ape, Flac, WAVE... có bit rate lên đến 1411Kbps vẫn đọc rất tốt, âm thanh rất chi tiết.
khi nào rảnh em sẽ chia sẻ các Bác về NAS, em hiện đang dùng em này làm trung tâm chia sẻ dữ liệu , da phần là nhạc lossess à phim HD, sau đó Wedaccess là connect vào em nó thông qua 3G :) và play HD film hay nhạc lossess

Bác nào gần em , cần thì đến em chép free nhạc và film cho, :)... và chia sẻ thêm về em nó nếu các bác cần, em có thâm niên bên các diễn đàn Audio chút chút (chủ yếu là film phò và nhạc nhẽo) ....hihih

- HP F310, phải nói là tính năng đáp ứng tốt yêu cầu of em, hiển thị ngày giờ, và quan trọng hơn là có hiển thị tốc độ cũng như định vị, còn hình ảnh thì chất lượng tốt với 1080 full HD

thân,
có gì không phải các bác bỏ qua nhé,
Simonvu

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
28/10/14
37
13
8
43
Sao mà upnhanh hay flickr nhúng code qua diễn đàn đều k lên hình nhỉ các Bác

THANKS BÁC QUÂN (MANHQUANOTO) ĐÃ GIÚP ĐỠ LẮP RÁP EM NÓ
Các bạn ráp rất nhiệt tình chu đáo

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
2/10/15
97
30
28
40
em đã đặt mua 8750 ở bác và rất hài long, bác báo giá con hp f310 còn hàng ko ah
Bác xem có jack nào để e đấu nguồn cam hành trình ko ( em ko thích dùng tẩu thuốc) bật tắt theo xe nhé
thank bác đã tin tưởng và ủng hộ em ạ, con hp f310 hiện bên em không còn hàng ạ