BÁO CÁO CÁC BÁC, em vừa làm chuyến xa nhất từ lúc lấy xe Đà Lạt - Long Xuyên:
Em khởi hành lúc 5h sáng, 7h30 tới Quán Đồng Tháp nghỉ ăn sáng cho vợ con khoẻ, rồi đạp thẳng tới SG lúc 10h30,
Ra tới khỏi cao tốc Trung Lương tầm 13h30 ăn trưa nghỉ tí, đi đường QL30B về hướng Cầu Cao Lãnh - Vàm Cống, tới nhà lúc 17h - nói chung là mệt đừ người, nhưng hai nhok rất khoẻ và vui, chỉ hai vợ chồng em căng mắt ra chạy nên mệt quá
Nhận xét về chiếc xe 12 tuổi:
  • Đầm chắc cực kỳ
  • Lên cao tốc Long Thành có đoạn em nhấp 130 mà vẫn thấy bình thường, vợ em la quá nên xuống, ko có rung lắc hay gì hết, có điều vô lăng chuyển cứng ngắc...
  • Về các đoạn xấu QL1 chạy khá ổn, may là gầm cao ko xót xe
  • Ghế ngồi khoẻ, máy lạnh mát rượi, hai đứa nhok vẫn khoẻ, ko say xe là ổn cho đoạn đường 530km
  • Ăn xăng tầm 10.5l cho toàn tuyến
vậy là mua được con xe phù hợp ưng ý rồi.

• Like
Reactions: bobolxag
Tập Lái
30/10/20
46
58
18
35
Vợ chồng em mừng vì mua được xe ưng ý, mà quan trọng nhất là không mắc nợ ngân hàng, xe đủ dùng, an toàn cao, rộng rãi và có lẽ hợp lý nhất trong khoảng tiền vợ chồng em bỏ ra để che nắng che mưa.
Nói thêm là em là tài mới, xe không có hỗ trợ cảm biến gì cả nhưng thật lòng em lại thấy là may mắn, do phải tập trung 100% để chạy nhờ đó lên tay khá nhanh, ko phụ thuộc công nghệ gì cả.
Thiệt tình lần đầu mua xe nên không biết gì nhiều ! Em review có sai sót mong các bác thông cảm, bác OSer nào có dịp ghé Đalat em mời ghé quán em làm ly cafe

• Like
Reactions: dragonquan253
Vợ chồng em mừng vì mua được xe ưng ý, mà quan trọng nhất là không mắc nợ ngân hàng, xe đủ dùng, an toàn cao, rộng rãi và có lẽ hợp lý nhất trong khoảng tiền vợ chồng em bỏ ra để che nắng che mưa.
Nói thêm là em là tài mới, xe không có hỗ trợ cảm biến gì cả nhưng thật lòng em lại thấy là may mắn, do phải tập trung 100% để chạy nhờ đó lên tay khá nhanh, ko phụ thuộc công nghệ gì cả.
Thiệt tình lần đầu mua xe nên không biết gì nhiều ! Em review có sai sót mong các bác thông cảm, bác OSer nào có dịp ghé Đalat em mời ghé quán em làm ly cafe
mình chưa lội page nữa ah, bác cho cái địa chỉ ở đà lạt lại với .

• Like
Tập Lái
30/10/20
46
58
18
35
mình chưa lội page nữa ah, bác cho cái địa chỉ ở đà lạt lại với .
Quán nước bình dân nhà em ở 02 Nguyễn Chí Thanh, P1, Đà Lạt và 01A Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 1, Đà Lạt - Gấu ‘s Cafe bác ah ! Ngay dốc xuống chợ Đà Lạt ah, view nhìn Chợ và Rạp Hoà Bình

Hạng B1
14/12/09
50
13
10
HCMC
Quán nước bình dân nhà em ở 02 Nguyễn Chí Thanh, P1, Đà Lạt và 01A Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 1, Đà Lạt - Gấu ‘s Cafe bác ah ! Ngay dốc xuống chợ Đà Lạt ah, view nhìn Chợ và Rạp Hoà Bình
Chúc mừng bác đã có chiến mã!

• Like