Tập Lái
16/6/16
7
0
1
59
Giời, Kia MN mà cũng lên cruise control, hóng kết quả. Nhưng em thấy hơi phí cho con xe ... cỏ, chúc vui.
Không biết mình giàu có như thế nào, chạy xe đến cỡ nào mà lại chê xe người ta là xe cỏ, mình đưa về 1 em Acura Legend V6 Sport 2 cửa nhưng chạy tốn xăng quá và cứ phải đạp thắng hoài nên mua thêm chiếc KM 2016 Si At để di chuyển cho tiện lợi. Là cỏ thật đó nhưng phải bỏ tiền mua chứ đâu tự nhiên trên trời rơi xuống.

Hạng D
10/1/14
2.964
4.643
113
Sài Gòn
Không biết mình giàu có như thế nào, chạy xe đến cỡ nào mà lại chê xe người ta là xe cỏ, mình đưa về 1 em Acura Legend V6 Sport 2 cửa nhưng chạy tốn xăng quá và cứ phải đạp thắng hoài nên mua thêm chiếc KM 2016 Si At để di chuyển cho tiện lợi. Là cỏ thật đó nhưng phải bỏ tiền mua chứ đâu tự nhiên trên trời rơi xuống.

Mỗi người có cảm nhận khác nhau. Đâu cần thiết bác phải khoe số lượng xe bác có. Giời

Tập Lái
5/10/18
2
0
1
31
E xin nhờ Bác Jungle giúp e ạ
e muốn lắp tích hợp vô lăng cho kia van 2014 nhưng của e đang thừa nút voice và nút nghe gọi nên e mong bác chỉ giúp e cách đấu còi vào nút voice và nút mute vào nút ngắt cuộc gọi
e xin cảm ơn bác
Cruise control cho Kia morning Si 2016

Tập Lái
17/4/18
3
1
3
34
morning SI 2016 thì hiện giờ lên CC hết bao nhiêu các bác nhỉ