Hạng D
13/4/15
1.864
3.376
113
Tình hình là em lụm con xe Ls đầu nằm 2015, khi cắm windows phone vào cổng USB gần thắng tay thì cái LCD zin nó nhận nhưng chỉ hát 1 bài rồi ngưng, phải dùng tay cho nó qua bài kế tiếp (thao tác được trên dàn zin của hãng), ngoài ra, cắm điện thoại android vào thì nó không nhận, các anh, chú, bác...chỉ giúp cách khắc phục, cám ơn nhiều

Hạng D
13/4/15
1.864
3.376
113
Ngoài ra, em bị quên pw đăng nhập vào OS, nhưng theo cách hướng dẫn lấy lại pw hoài vẫn không được, nó không chịu hiện cái mã ra. Bây giờ chỉ vào được diễn đàn trên một máy duy nhất (do để chế độ tự động login)
Cám ơn mọi người

Hạng D
7/8/12
2.349
1.148
113
Sẽ không tương thích wp hay android. Chỉ tương thích với ios.(cứ apple là sài được tuốt).
Xe có Mylink thì ok tất.

• Like
Reactions: yeuxemy
Hạng C
23/11/14
824
1.204
93
Tình hình là em lụm con xe Ls đầu nằm 2015, khi cắm windows phone vào cổng USB gần thắng tay thì cái LCD zin nó nhận nhưng chỉ hát 1 bài rồi ngưng, phải dùng tay cho nó qua bài kế tiếp (thao tác được trên dàn zin của hãng), ngoài ra, cắm điện thoại android vào thì nó không nhận, các anh, chú, bác...chỉ giúp cách khắc phục, cám ơn nhiều
Con BlackBerry của mình cắm vào nó chỉ hiểu là sạc điện, không có phản ứng gì. Cứ kiếm một ít Usb dung lượng vừa phải thôi để copy nhạc, thích loạ nào chiến loại đó.

Hiện đang bực con CDX thì. Cho nghe nhạc qua Bluetooth mà con Cruze này thì không, mình dùng BlackBerry chơi nhạc lossless hay tiếc là chưa hữu dụng trên xe.

• Like
Reactions: yeuxemy
Hạng D
13/4/15
1.864
3.376
113
Vậy là hàng nhập vẫn chất hơn nhỉ. Vậy là chỉ còn cách kiếm cái USB chép nhạc vào thôi, cám ơn Bác phuongbase va hino68. :)

Hạng B2
20/10/14
140
53
28
35
viethouzz.com
ở việt nam xe chevrolet cruze xài cũng nhiều nhưng việc nó sản xuất là của nó, mấy phần mềm ứng dụng đi kèm phải theo nó, chứ đâu có nổi tiếng như IOS để nó theo đâu.

Hạng B1
10/4/12
90
0
18
41
chắc không tương thích rồi, chỉ dòng LG hay Samsung tương thích đấy, bác thử điện thoại dòng Kore xem