Tập Lái
26/10/15
44
42
18
38
Xin chào các Bác,
Xe em là Cruze LS 2015 (mẫu củ) mua từ tháng 10/2015 và đi được 2500Km. Hôm thứ 2 04/04 em có đưa xe đi làm bảo hiểm vì cửa xe của em bị móp nhe, đến thứ 4 06/04 em ra nhận xe thi khi đưa chìa khóa vào đề máy phát đầu tiên không được, đến phát thứ hai máy mới nổ. Em nghĩ cũng bình thường nên đưa xe về nhà. Về đến nhà em thấy thời gian trên màn hình xe bị reset lại ban đầu, nhưng nghĩ do họ tháo ác quy để sửa xe nên em cũng không quan tấm lắm rồi set lại thôi. Nhưng đến tối hôm thứ 5 07/04 em đi chơi một vòng, đến khi về thì đề máy nố, đèn sáng, máy lạnh chạy, nhạc lên bình thường. Em thả thắng tay vào số lùi để ra đường, thả côn ra từ từ xe chuyển bánh. BỔNG NHIÊN ĐẠP THẮNG CHÂN THÌ CỨNG NGẮC, TAY LÁI CŨNG VẬY LUÔN. Em hoảng hồn kéo thắng tay và tắt máy đề lại thì bình thường. Em hoang mang quá, các Bác có biết xe em bị sao không?
Em xin cảm ơn.

Tập Lái
26/10/15
44
42
18
38
Hic... hic... có ai từng gặp trường hợp như em ở trên không? Em đang lo quá sợ đang đi đường mà như vậy thì teo. :(

Tập Lái
26/10/15
44
42
18
38
Anh nên chạy thẳng ra chỗ hôm trước anh bảo hiểm nha, nói tình trạng cho nó check lại xem sao
Cảm ơn Bác,
Em cũng nghĩ vậy nhưng hiện đang bận quá em chưa đi được. Nhờ Anh Em trên diễn đàn tư vấn và cho biết có ai gặp trường hợp như em chưa? Hôm nay em thử xe lại thì thấy vẫn bình thường, chỉ lo đang đi ngoài đường mà bị thì thua. Em làm bảo hiểm ngay trong hãng luôn.