Hạng D
16/11/12
1.052
574
113
Em hay đi qua chỗ này, thấy CSGT đứng trên đường Trường Chinh thường xuyên bắt xe 2b quẹo phải từ Chế Lan Viên ra Trường Chinh.

Em để ý rất kỹ xe 2b ko vi phạm lỗi gì: đi sát làn bên phải, có bật xi nhan, có gương chiếu hậu, nón BH đầy đu. Nhiều hôm em cũng quẹo từ Chế Lan Viên ra, mấy xe phía trước chạy đúng luật, em chạy sau cũng vậy, vừa quẹo phải ra thì xe trước bị bắt, em từ từ wa ngó vô mà ko hiểu vì sao bị bắt luôn.

Không hiểu các chú ấy vịn lỗi gì ở khúc này.

• Like
Reactions: vnpeace
Hạng B1
19/3/15
56
59
18
45
Theo em:
1. Xe 2 bánh rẽ phải không xi nhan nên bắt bác ợ , đa số là chị em .. và người bắt là chú thực tập.
2. Từ ngã tư đi lên phóng ra lane ngoài , cũng bị tuýt vô ( Dành cho chị em phụ nữ và những ai yếu vía không nắm rõ luật, biển báo).
Chứ ở đây ngoài lỗi xi nhan khi queo phai thì chẳng còn lỗi gi bắt hết , đường ta ta phóng, lôi vào không khéo bị ăn chửi toàn tập. Sáng nào cũng đưa con đi học qua đây từ 6g sáng, gặp riết nhìn mặt nhau chán.

• Like
Reactions: Latumi
Hạng C
16/2/11
993
700
93
Chỗ này mấy ngày gần đây bọn nó lập chốt liên tục, chủ yếu bắt khong xi-nhan từ Chế Lan Viên đi ra, còn như bác chủ nói không lỗi lầm gì mà bị bắt thì có khi là lỗi là chị em, học sinh, sinh viên mặt non. Em xác nhận ở đây có quần chúng bức xúc nhé, một thằng dáng hơi mập, đen.

Hạng D
16/11/12
1.052
574
113
Chỗ này mấy ngày gần đây bọn nó lập chốt liên tục, chủ yếu bắt khong xi-nhan từ Chế Lan Viên đi ra, còn như bác chủ nói không lỗi lầm gì mà bị bắt thì có khi là lỗi là chị em, học sinh, sinh viên mặt non. Em xác nhận ở đây có quần chúng bức xúc nhé, một thằng dáng hơi mập, đen.

Hèn chi tụi nó bắt rất nhiệt tình. Ngoài 2b thì 3b, xe tải cũng bị gọi liên tục. 4b từ làn xe hơi chuyển vô làn trong để quẹo phải vô Chế Lan Viên cũng hốt luôn.

Bữa thấy xxx đang nghe điện thoại, thì vội vàng lao ra, băng wa đầu 1 đám 2b để hốt chú 3b đi vào giờ cấm. Tội nghiệp chú kia thắng gấp, mặt thất thần luôn.

Hạng D
6/8/08
3.339
2.114
113
Thành phố có nhiều xxx bẩn
Tụi này là đám ăn cướp, bác thử đến đó cầm máy ảnh đưa lên làm bộ chụp hình way film thử xem. Sáng có 4 thằng bảo kê luôn, đưa máy lên là nó xáp vô liền.
Tụi này đội Tân Sơn Nhất. Sáng 1 lần, chieu gan 5 h lap 1 lan, bắt loạn xạ.
Đám này lâu rồi, báo NLD biet rõ đội 3 Tân Sơn Nhất luôn, vậy mà....

• Like
Reactions: autosaigon@2015