Hạng B2
21/1/18
214
217
43
Chồng " Hờ " của em chạy làn giữa. csgt tính chạy ra tính bắt "sai làn".
không ngờ gặp người quen, nên " Bắt nhầm xe".
+ Thấy 1 anh oto con cũng bị bắt, tính xuống xe giải cứu thì liếc kiếng thấy anh ta đã tàu nhanh rồi.
+ Thấy 1 anh xe tải chạy làn giữa mà cũng bị bắt, nên hỏi thăm, thì té ra là " Luật ngầm " chủ xe người ta đã chung theo tháng, mà còn tính kiếm thêm.

Hạng C
1/6/13
806
517
93
Chỗ này có bảng gì không bác? Có nghĩa là o to con vẫn chạy được 2 làn hả? Ai giải thích giúp em với

Hạng D
4/10/15
1.429
2.506
113
36
Sao có lỗi sai làn gì ở đây? Chỗ này biển báo rõ ràng mà, oto chạy 2 làn, moto làn ngoài cùng. Chỗ này em hay nghe nói là chốt bắt tốc độ, chuyển làn trong hầm Tam Hiệp hoặc ko bật đèn khi qua hầm

Hạng B2
21/1/18
214
217
43
họ vẫn " hù " đấy bác. trước đó 1 bác bị rồi.
cho nên , ông chủ clip cố tình đi quay xem coi lỗi gì.
nhưng ông chủ clip thì csgt Đồng nai họ đã quá quen mặt.
nên khi nhận ra thì, " anh cứ đi đi ".
khư vực nghĩa trang đài liệt sĩ, trạm 2 cũng vậy.
Sao có lỗi sai làn gì ở đây? Chỗ này biển báo rõ ràng mà, oto chạy 2 làn, moto làn ngoài cùng. Chỗ này em hay nghe nói là chốt bắt tốc độ, chuyển làn trong hầm Tam Hiệp hoặc ko bật đèn khi qua hầm

Hạng B2
27/8/13
244
2.239
93
Chuyển làn trong hầm chui Tam Hiệp và em đã dạy cho xxx 1 bài học về đạo đức và vật lý rồi. Thấy xxx bỏ chốt ngay bx Đồng Nai rồi.
Bọn này khốn nạn lắm.

Hạng D
4/10/15
1.429
2.506
113
36
Chuyển làn trong hầm chui Tam Hiệp và em đã dạy cho xxx 1 bài học về đạo đức và vật lý rồi. Thấy xxx bỏ chốt ngay bx Đồng Nai rồi.
Bọn này khốn nạn lắm.
Là vụ gì vậy bác?

Hạng D
3/1/09
1.294
10.202
133
Khúc đầu clip nguyên đoàn xếp hàng , chạy lane ngoài , gần tới đèn đỏ cúp đầu vào , ghét nhất thể loại này

• Like
Reactions: ntt61