Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
22/2/09
46
1
0
62
Mấy đợt nghĩ vừa qua các KH của gia đình tự tổ chức đi DL vào những ngày nghỉ lể toàn bị phá sản do Ko thuê được KS. Rút kinh nghiệm nên Tết này dự kiến gia đình sẽ mua tour đi miền Bắc đón xuân. Băn khoăn hiện nay là sẽ chọn Cty nào đây vì online thấy nhiều Cty DL lử hành quá. Bác nào có kinh nghiệm thực tế hoặc có am tường thì xin cho tư vấn với. Cám ơn các Bác

Hạng F
18/5/09
6.241
14
38
Du lịch trong nước thì bác nên đi bằng Văn Hóa Việt ở CLB Lao Động - Tao Đàn.

30/7/08
1.200
7
38
Các bác cho em hỏi DL nước ngoài thì công ty nào tổ chức tốt ạ. Cám ơn các bác

Hạng D
25/8/08
1.487
18
38
Bốn phương trời
Tùy tour bác ơi.
Vd: Vietravel chuyên nghiệp tỏur Thái
Các tour cao cấp thì có 4U, Transviet, Fidi, SGtourist
Hay nhất là bác cứ lấy chương trình của nhiều cty, đối chiếu với nhau & truy hỏi thật kỹ nv sale về chi tiết ăn - ở - dịch vụ nhằm tránh "bệnh tưởng" làm mất vui bản thân. THông thường các cty có sự liên kết để gởi khách qua lại nên giá cả & dịch vụ cũng tương đương nhau.

Last edited by a moderator:
Hạng D
23/9/09
1.037
6
38
45
trong nước thì Văn hóa việt còn nước ngoài thì Viettravel

Thú thật là bọn em đã thử hết các công ty làm tour rồi bác ơi! Em thấy SG tour, Fidi tour, Benthanh tour cũng ổn. Địa điểm giá cả dịch vụ na ná như nhau thôi. Còn phụ thuộc vào tour guide nữa.
Đợt rồi bọn em thuê new focus làm team building; kết luận là hơi tệ.

Hạng D
25/8/08
1.487
18
38
Bốn phương trời
hieu_wangler nói:
Thú thật là bọn em đã thử hết các công ty làm tour rồi bác ơi! Em thấy SG tour, Fidi tour, Benthanh tour cũng ổn. Địa điểm giá cả dịch vụ na ná như nhau thôi. Còn phụ thuộc vào tour guide nữa.
Đợt rồi bọn em thuê new focus làm team building; kết luận là hơi tệ.

He..he...bác mà gặp tour guide chảnh chọe ế chê ế chảy như em thì ...như thế nào nhỉ???
Guide em thì Viettravel có trả bao nhiêu tiền cũng kiên quyết kg đi:p
Nhưng bác nói đúng, nếu gặp guide vừa ý thì còn đỡ bực, chứg ặp dịch vụ kg như ý lại thêm guide..cùn thì...

Status
Không mở trả lời sau này.