Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
1/1/15
2.368
10.343
113
44
Bake Central Park
www.bake.vn
Phải có hướng cải thiện toàn diện và đúng lúc hệ thống giao thông xung quanh khu này thì mới có thể tận dụng tối đa tài nguyên đất có môi trường tốt như khu này.
Việc chuyển giao Dự án này cho một Chủ đầu tư có tiềm năng kinh tế vững vàng và tầm cỡ khu vực, có hệ thống quản lý và nghiệp vụ điều hành chuyên nghiệp sẽ hoàn thành sớm Dự án để khai thác toàn diện và nhanh chóng, phát huy được giá trị to lớn của dải đất hoang vu duy nhất còn sót lại ở khoảng cách dưới 7km so với bùng binh Nguyễn Huệ Q1.

• Like
Reactions: hoangquysg
Hạng D
1/1/15
2.368
10.343
113
44
Bake Central Park
www.bake.vn
Vấn đề của khu này là kết nối giao thông không có hướng mở, khó đưa ra cách giải quyết hợp lý và nhanh chóng.
Nếu vướng như hiện trạng, thì 120Ha đó cũng chỉ có giá mười mấy ngàn tỉ. Trừ đầu vào + dẫn lãi có khi chỉ đi được nửa đường.

• Like
Reactions: NguyenHien.vn
Sac confirmed
Tập Lái
14/7/15
19
25
3
Cái chuyễn sang đầu tư công hả sao các bác? Chứ làm công viên nhiều thế doanh nghiệp nào chịu làm???

Hạng D
30/1/12
1.412
2.496
113
Vietnam
Cái chuyễn sang đầu tư công hả sao các bác? Chứ làm công viên nhiều thế doanh nghiệp nào chịu làm???
Tên công viên thôi bác, dự án bao gồm chung cư, khách sạn, thương mại,... hy vọng
Sheldon G. Andelson nhảy vào là ngon. Vị trí cách sân bay Long Thành dưới 30', chỉ có 1 lối vào (để quản lý), vị trí đường thủy để tiếp cận từ Biển Đông ( khách có thể chơi Bài từ macau, ghé Nha Trang, Hồ Tràm, ghế ở đây, sau đó sang Singapore)
Kết hợp khu đèn đỏ nữa ngon. Mấy bác muốn vào cứ mua về nhé, hãy đi du thiê'n mà tới.
Bac @Saigonduky đi chơi gần rồi nhóe :3dcuoi:

• Like
Reactions: Sac
Hạng B2
29/9/12
168
497
63
Tên công viên thôi bác, dự án bao gồm chung cư, khách sạn, thương mại,... hy vọng
Sheldon G. Andelson nhảy vào là ngon. Vị trí cách sân bay Long Thành dưới 30', chỉ có 1 lối vào (để quản lý), vị trí đường thủy để tiếp cận từ Biển Đông ( khách có thể chơi Bài từ macau, ghé Nha Trang, Hồ Tràm, ghế ở đây, sau đó sang Singapore)
Kết hợp khu đèn đỏ nữa ngon. Mấy bác muốn vào cứ mua về nhé, hãy đi du thiê'n mà tới.
Bac @Saigonduky đi chơi gần rồi nhóe :3dcuoi:
Ủa, giờ NN lấy lại, không để VTP làm nữa hả? Vậy để tới đời thằng cháu nội mình qua chơi là vừa. hehe

• Like
Reactions: vinh99vn
Status
Không mở trả lời sau này.