Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
14/1/15
0
12
2
32
Hello anh chị,
Đợt rồi có topic về dự án này mà chìm xuồng, bây giờ tìm lại không thấy nên em lập topic để mọi người vào thảo luận ạ.
Tình hình là dự án này đang trong giai đoạn hoàn thiện nước rút. Khởi công cùng thời điểm với Icon 56 và hôm nay thì đã có vài cư dân Icon56 nhận căn hộ rồi. Hỏi bên Nova thì Galaxy 9 mình sẽ bàn giao vào giữa tháng 12, và nhận thư bàn giao căn hộ vào tháng 11.
Mọi người ở Galaxy 9 vào điểm danh và chia sẻ chút kinh nghiệm về thiết kế nội thất cũng như mọi vấn đề khác.
Em lầu 5 tháp G1, view q1 ạ :D

Hạng B2
7/3/14
141
566
93
Giá mua nhiêu vậy bác. Giá thị trường bây giờ bao nhiêu.

xbb confirmed
Tập Lái
25/3/11
14
848
78
Em mới bán ưu đãi cho ông anh 1 lô hàng điện máy gia dụng gồm tủ lạnh, máy lạnh & quạt điện chuẩn bị để tháng 12 ở đây. Ổng thấy có đợt hàng giá tốt nên mua trữ sẵn luôn. Mấy bác có nhu cầu gom lại báo em nhé. Sẽ có giá ưu đãi khi mấy bác nhận nhà :D

Hạng B2
14/11/14
185
1.489
93
Sài Gòn
www.sgpetro.com.vn
Em mới bán ưu đãi cho ông anh 1 lô hàng điện máy gia dụng gồm tủ lạnh, máy lạnh & quạt điện chuẩn bị để tháng 12 ở đây. Ổng thấy có đợt hàng giá tốt nên mua trữ sẵn luôn. Mấy bác có nhu cầu gom lại báo em nhé. Sẽ có giá ưu đãi khi mấy bác nhận nhà :D

Bác qua giới thiệu bên thớt này để cư dân Lexington tham gia ủng hộ luôn nhé.
https://www.otosaigon.com/threads/cu-dan-lexington-cap-nhat-thong-tin-va-chia-se.8690306/

Hạng B2
28/7/15
383
3.619
93
Em oánh dấu bác xe bể bánh để 2 năm sau tìm bác :D

• Like
Reactions: leanhtruong and xbb
Hạng B2
28/7/15
383
3.619
93
Em mua từ hồi chưa xong tầng hầm nên giá mềm lắm.
Giá hiện tại thì căn 49m2 tầm 1,6 - 1,7 tỏi.
Có bác nào là hàng xóm của em không :3dcuoi:
Bây giờ còn căn 49m k bác?

Status
Không mở trả lời sau này.