Thảo Luật Chung Cư dân HAPPY-GREEN-SCENIC1-2

Hạng D
28/2/16
1.271
9.931
113
Lập thớt cho mấy bác nhà khu Happy Valley - Green Valley - Scenic Valley 1/2 vào trao đổi thông tin và giao lưu nhe.

Tình hình cho Mập hỏi mấy em Sale PMH là khu Happy có vụ gì xẩy ra mà mấy nay điện thoại Mập reo cháy cả máy chỉ vì khách tìm mua căn hộ thế này.

Mấy em sàn gọi bất kể giờ. Hỏi rất sổ sàn kiểu anh có bán không? Có cho thuê không? Thuê giá nhiêu? Dù đã từ chối rồi mà em ấy vẫn gọi lại bảo em có thể bán giá rất tốt cho anh, lợi nhuận rất cao, anh bán thì cho em cái giá.

Ồi trời mệt quá. Ai biết vụ gì hay bị giống tui thì chia sẽ nhe. Mới vào trang bds.com thấy chào lỗ mấy trăm mà sao cứ gọi nhau miết thế này?!

Hạng D
28/2/16
1.271
9.931
113
Mấy nay sale cũng gọi e um sùm hỏi có muốn bán căn SV gia cđt k? Hỏi 1 hồi lại nói giá khác mà e mua cũng để ở nên thôi ạ.
Thiệt mấy bạn Sale sàn kiểu này bị khùng nên chắc nghĩ khách khùng theo.

Ai bỏ tiền đầu tư bán hoà vốn???

Ai mua nhà hỏi giá Vốn???

Mập tiếp điện thoại mà nghe 2 câu này là Mập cúp máy ngay lập tức :)

Hạng D
21/10/10
1.202
3.969
113
Bác Mập lôi nguyên slogan của scenic à "Dễ mua dễ bán dễ cho thuê" :D
Mấy bữa nay em xài sim rác hỏi mua đó, mà k có mua đâu nên mấy bác đừng tưởng bở, há há :3dcuoi:

Tập Lái
1/8/16
1
203
28
41
Mấy hôm trước cũng có Sâu sàn nào đó gọi cho em, hỏi có bán lại SV1 không. Em thử hỏi mua được giá báo nhiêu, thì Sâu bảo là chênh 100 chai. Bực quá em bảo bao giờ có thể mua chênh 1 tỏi thì hãy gọi cho anh. kkkk. Em cũng chỉ mua để ở, chứ không có nhu cầu bán hay cho thuê giè cả

• Like
Reactions: Bé Mập
Hạng D
28/2/16
1.271
9.931
113
Mấy hôm trước cũng có Sâu sàn nào đó gọi cho em, hỏi có bán lại SV1 không. Em thử hỏi mua được giá báo nhiêu, thì Sâu bảo là chênh 100 chai. Bực quá em bảo bao giờ có thể mua chênh 1 tỏi thì hãy gọi cho anh. kkkk. Em cũng chỉ mua để ở, chứ không có nhu cầu bán hay cho thuê giè cả

Ôi có mấy em Sale sàn rất là nhảm nhí. Nhà của người ta hỏi mua mà toàn hỏi anh lời nhiêu? Giá tại thời điểm này theo Mập biết là căn nhỏ lệch khoản 250tr nhe.

Bên Green có sàn còn đòi mua lỗ 200tr mới mua mới ghê chớ. Giờ CC mang tiếng CC nào giá 35 bảo Mập? Giá bây giờ phải từ 40tr trở lên nhé. Còn bên Scenic thì 38-39 là giá bèo bọt lắm rồi.

• Like
Reactions: Bob1582