Hạng D
15/10/06
1.832
26
48
3lan
Sau những trận gần đây của Euro2008, tình hình các "độ thủ" cửa trên đều bị thiệt hại vì các cơn bão thua trận của Cờ rô, Sữa bò trước Kebab và Kemli. Nhiều tay non đã phải bán 4B đi hai cẳng (sau này chắc sẽ lắm chiến sĩ chuyển từ otosaigon.com sang xedapsaigon.com, thậm chí dibosaigon.com), lâm vào cảnh màn trời chiếu đất, kinh khủng hơn còn bị nợ nần chồng chất, bán vợ đợ con,...
Tuy nhiên còn nhiều cơ hội đang chờ trước mắt chúng ta, cụ thể cơ hội giữa Mỳ ống và Bò tót. Chiếu trên theo đánh giá của các tay mơ ko thèm chuyên môn là Mỳ ống, nhưng sau hai cơn bão kinh hoàng còn hơn Rita và Katrina hình như ko còn khái niệm trên dưới mà chỉ có đá máu hay ko máu, đầu lạnh hay ko lạnh.

Ngoài ra máu lửa hơn nữa là trận Xe tăng đấu Kebab. Lại một lần nữa chúng ta có dám phân biệt trên dưới để đặt cửa cho Xe tăng hay không?

Đặt cửa nào để gỡ lại những gì chúng ta đã mất: cho những siêu sao đắt giá hay cho những đấu pháp tuyệt vời, tình thần máu lửa quyết thắng hay những cái đầu lạnh lẽo như băng?
Câu trả lời đang còn ở phía trước. Anh em cố gắng tính toán để đưa ra quyết định cuối cùng. Chúc may mắn.

Hạng D
15/1/08
1.037
3.148
113
RE: Cửa trên hay dưới? Đầu nóng hay lạnh?

Cua nao cung chi tu hoa den thua.[&:]

Hạng B2
30/6/05
177
4.861
93
hcm

cửa nào cuối cùng cũng "ra"

Hạng D
15/10/06
1.832
26
48
3lan

Trận Đức Thổ chắc ko khó đoán, với đội ngũ ra quân không đầy đủ của mình Thổ chắc ít cơ hội trước khí thế hừng hực của Đức.
Còn Nga-TBN thì quả là khó đoán, vì sau màn trình diễn xuất sắc với Hà lan thì cần phải nhìn lại khả năng tiềm tàng của HLV đội Nga. Đội TBN chắc chắn ko thể dám chắc là có kiếm bàn thắng một cách dễ dàng trước Nga như vòng một nữa không?
Trận chung kết sẽ dự đoán sau hai trận này vậy. :D

O.S.P.D
27/9/05
1.703
311
83
63
www.vnexpress.net

Thôi!Các bác tha cho em!!!
Em bị một đấm của Nga chưa lành,TBN lại đạp em thêm phát nữa,em đang nằm dưới hố(đợi mỗi lấp đất) thì lấy gì để mà cửa trên với của dưới nữa.Các bác đi sau nhé!Em đi giành lô một đây!!!:(:(:(

Trích đoạn: MINA

Em bị một đấm của Nga chưa lành,TBN lại đạp em thêm phát nữa,em đang nằm dưới hố(đợi mỗi lấp đất) thì lấy gì để mà cửa trên với của dưới nữa.Các bác đi sau nhé!Em đi giành lô một đây!!!:(:(:(

Trận TBN - Ý sao bác lại thua? Em thấy kèo đồng banh 120 phút, bắt TBN phóng tiền 2 lai, như vậy nằm TBN vẫn ăn mà. Nằm TBN trong trận bán kết 2 đi bác, em tin là bác sẽ không bị lấp đất.

Hạng B2
30/6/05
177
4.861
93
hcm

kèo này TBN chấp đồng nữa ý ăn 80 thua là phải rồi bác

Hạng D
16/2/08
1.244
4
0

Trích đoạn: MINA

Mìn đại ca nói gỡ nhá, .. kiểu này, kèo trên lại chết như sung à.. mấy hôm nay, xe tay ga và xe hơi đầy ở tiệm cầm đồ [&:]