Hạng B1
22/4/17
76
24
8
40
Chào cả nhà. Sau vài ngày tìm hiểu mình xin phép cả nhà đăng đàn nhờ mọi người tư vấn giúp.
Dịp lễ 2/9/17 sắp tới nên mình dự định dành 3 ngày đưa gia đình từ Sa Đéc du lịch miền trung. Lịch trình cụ thể như sau: tối t6 khởi hành QL1, QL 55, Bình Ba Đá Bạc đi Côcbeachcamp( dự tính 2h sáng đến), nghỉ ngơi sáng tắm biển ăn chơi, có thể ngủ 1 đêm T7 hoặc khởi hành đi Ninh Chữ, Vịnh Hy, ra Bình Lập ngủ đêm Cn. Sáng T2 quay về theo QL 1. Nhà e tiêu chí khám phá những cung đường đẹp, tắm biển, mua hải sản mới đánh bắt tự tay chế biến.
Nhờ mọi người tư vấn lịch trình trên hợp lý chưa, nên nghỉ ngơi nơi nào cho thuận tiện. Mình thấy ơ resort Ngọc Sương Bình Lập đi Vịnh Hy Ninh Chữ k dc tiện lắm

Hạng B1
19/6/17
95
164
38
33
Em góp ý 1 số thứ cho bác thôi :
từ Sa đéc bác nên xuất phát từ lúc trưa để tối đến coco beach Lagi nghĩ ngơi cho khỏe sáng hôm sau bác có thể đi theo đường ven biển đến mũi Kê Gà du hí thăm thú hải đăng rồi theo đường từ kê Gà ra Phan Thiết.
Ở Phan Thiết bác có thể tham quan Mũi Né đi Bàu Trắng , chơi đồi cát rồi lên đường ra Phan Rang bác đi đường ven biển từ Mũi né ra Phan Rí Cửa cũng rất đẹp . Trên đường bác có thể ghé Chùa Cổ Thạch , bãi đá 7 màu , phong điện , biển vĩnh hảo .Tới Cà Ná thì bác nên rẻ vào đường ven biển Cà ná Phan Rang rất đẹp nhé . Bác nên chọn thời gian sao cho 5h chiều thứ 7 có mặt tại Phan Rang tắm biển ăn bánh xèo bánh căn là đẹp rồi . Tối ngủ ở ks ven biển Phan Rang đi thăm thú ăn uống ở Phan Rang cũng đc .
Qua hôm sau sáng bác xuất phát từ Phan Rang đi Vĩnh Hy , Hang Rái , vườn nho tới chiều bác tới Cam Ranh nghĩ ngơi ở Ngọc Sương tắm biển ra Cam Ranh ăn hải sản là ok rồi. Với thời gian như bác thì đi chơi chắc chỉ ghé qua thăm thú thôi chứ ko chơi đc nhiều đâu

• Like
Reactions: Sigurd