Hạng C
13/10/14
670
753
93
42
TP. Hồ Chí Minh
  • Like
Reactions: vanvuong
Hạng B2
11/10/12
390
133
43
57
Xe đan đi được. Xe...đạp thì không.
Hơn nữa, bài này đăng lâu lắm rồi. Bây giờ QL1 từ SG đến Phan Rang đã làm xong (30/4 thì chưa xong). Còn từ Phan Rang đến Huế thì em pótay.
Bác tìm đường thì nên lục trên OS. Đừng tham khảo các trang khác. Trừ phi muốn câu Page View cho website nhà bác ?!
http://tuoitre.vn/tin/chinh-tri-xa-...au-1327-ti-dong-bac-qua-song-dinh/960621.html
1.Em hỏi vì sau khi đọc tin thông cầu An Đông (Ninh Thuận) để thông toàn tuyến Cà Ná - Bình Tiên thuộc ven biển Ninh Thuận, em search được bài đó.
2. Em hỏi đường ven biển, chẳng liên quan QL1.
3. Từ SG ra Huế em đi ven biển nhiều nhưng chưa thông toàn tuyến, cứ lòi ra thụt vào nên em mới hỏi.
3. Em cũng đang hỏi đường trên OS đây, đồng thời tham khảo các trang khác luôn, why not?
4. Em hỏi đường trên OS đã nhiều và cũng chẳng có web để câu view. Bác có cần phải xách mé như vậy để ăn ngon, ngủ yên không?! Bác không rành thì lượn cho nước nó trong, đâu cần phải xách mé "câu view" với "đừng tham khảo trang khác"?!

• Like
Reactions: Art Sullivan
Hạng C
13/10/14
670
753
93
42
TP. Hồ Chí Minh
http://tuoitre.vn/tin/chinh-tri-xa-...au-1327-ti-dong-bac-qua-song-dinh/960621.html
1.Em hỏi vì sau khi đọc tin thông cầu An Đông (Ninh Thuận) để thông toàn tuyến Cà Ná - Bình Tiên thuộc ven biển Ninh Thuận, em search được bài đó.
2. Em hỏi đường ven biển, chẳng liên quan QL1.
3. Từ SG ra Huế em đi ven biển nhiều nhưng chưa thông toàn tuyến, cứ lòi ra thụt vào nên em mới hỏi.
3. Em cũng đang hỏi đường trên OS đây, đồng thời tham khảo các trang khác luôn, why not?
4. Em hỏi đường trên OS đã nhiều và cũng chẳng có web để câu view. Bác có cần phải xách mé như vậy để ăn ngon, ngủ yên không?! Bác không rành thì lượn cho nước nó trong, đâu cần phải xách mé "câu view" với "đừng tham khảo trang khác"?!
Trước tiên, sorry bác vì comment linh tinh làm phiền lòng bác.
Chuyện em nói câu view là em nói đùa. Chuyện em nói nên tham khảo OS là em nói thật lòng, nghĩ sao nói vậy. Bác đừng bận lòng.
Nhân tiện, bác có nhắc đến đoạn Cà Ná - Bình Tiên: Báo cáo với bác là đường đẹp như tranh thủy mặc. Em mới check hôm 26/08.
Đường ven biển thì một số đoạn như Bà Rịa-Phan Thiết - Lương Sơn hoạc Phan Rang - ven biển Bình Tiên thôi, còn lại từ SG ra Huế thì QL1 vẫn chiếm đa số. Trừ phi bác đi đường QL14.
Túm cái váy lại, em thành thật sorry bác, nếu bài comment của em có điều gì làm bác phiền lòng. Rất mong bác bỏ qua