Hạng B1
23/4/20
84
5
0
29
www.facebook.com
Theo em được biết hiện tại thị Bất Động Sản đang rơi vào thế " Bão hòa " thị trường với 10 năm / lần . Nhu cầu về các phân khúc đất nền, căn hộ, nhà phố.... BDS đặt biệt càng ngày mọc lên như nấm.
=> Cung nhiều Cầu ít
Do vậy khách hàng có nhiều thứ để chọn lựa các nhu cầu của mình hơn với so sánh các sản phẩm hơn nên thế Khách hàng muốn mình được hưởng lợi nhiều nhất.
Vậy trong thị trường khó khăn như thế thì bạn sẽ làm gì khi bạn 1 nghề môi giới ?

Hạng D
26/8/05
3.937
22.860
133
Theo em được biết hiện tại thị Bất Động Sản đang rơi vào thế " Bão hòa " thị trường với 10 năm / lần . Nhu cầu về các phân khúc đất nền, căn hộ, nhà phố.... BDS đặt biệt càng ngày mọc lên như nấm.
=> Cung nhiều Cầu ít
Do vậy khách hàng có nhiều thứ để chọn lựa các nhu cầu của mình hơn với so sánh các sản phẩm hơn nên thế Khách hàng muốn mình được hưởng lợi nhiều nhất.
Vậy trong thị trường khó khăn như thế thì bạn sẽ làm gì khi bạn 1 nghề môi giới ?
Về đọc báo lại đi ông. Cung hiện giờ kg có, chỉ mình ông nói ngược!

Hạng C
2/1/20
614
130
43
29
cung không có đấy bạn ạ, còn sp bạn nói là hàng xào nấu, chả có gì mới để phù hợp nhu cầu người mua, " nhu cầu bây giờ là , ngon bổ rẻ"

Hạng B1
23/4/20
84
5
0
29
www.facebook.com
cung không có đấy bạn ạ, còn sp bạn nói là hàng xào nấu, chả có gì mới để phù hợp nhu cầu người mua, " nhu cầu bây giờ là , ngon bổ rẻ"
Chính xác . Ai cũng muốn điều đó. Nhưng ai thấy đc điều đó. Có thể dự án anh nói xấu nói thế kia nhưng ng khác thì có thể thấy đây là cơ hội. Em ko nói tốt cho sp của em . Nhưng ở đây em muốn nói " kiếm tiền từ cơ hội không khó mà cái khó làm sao thấy đc cơ hội đó "

Hạng B2
17/6/19
471
276
63
Cung nhiều hơn cầu. Bó tay với ông này.
Bão hòa cái gì. Bó cả chân luôn với ông.
Nên nhớ bđs chỉ tạm lắng xuống trong 1 thời gian ngắn do nhiều nguyên nhân trong đó trong đó có nguyên nhân từ dich covit 19. Người có tiền mua đầu tư và nhu cầu ở thật vẫn đang mua ầm ầm kìa.

Hạng B1
23/4/20
84
5
0
29
www.facebook.com
Cung nhiều hơn cầu. Bó tay với ông này.
Bão hòa cái gì. Bó cả chân luôn với ông.
Nên nhớ bđs chỉ tạm lắng xuống trong 1 thời gian ngắn do nhiều nguyên nhân trong đó trong đó có nguyên nhân từ dich covit 19. Người có tiền mua đầu tư và nhu cầu ở thật vẫn đang mua ầm ầm kìa.
Haha..... Nói nhưng bạn chắc mấy ng chủ đầu tư không có hàng tồn kho rồi .