Thay mặt công ty Auto Motors Vietnam, em kính mời các bác trong diễn đàn OS cùng đến thành phố biển Phan Thiết và chinh phục những cung đường thú vị nhất cùng xe Renault. Sắp tới đây sẽ có những chương trình cực kì hấp dẫn dành riêng cho anh chị em OSers.
Thời gian:
Từ 17h - 21h ngày 30/03/2013
17h bắt đầu nhận đăng ký lái thử, sẽ có thức uống và bánh ngọt (free) để phục vụ các bác trong thời gian chờ lái thử.
Từ 7h - 12h ngày 31/03/2013
7h bắt đầu nhận đăng ký lái thử, trong buổi sáng này các bác sẽ ngồi nhâm nhi ly coffee Icon trong thời gian chờ xe về để lái thử.
(dự kiến sẽ có hơn 1000...khách mời nên số lượng coffee và bánh ngọt không hạn chế các bác cứ thoải mái nhé :D )
Địa điểm: Icon Riverside Coffee
Địa chỉ: Lô N40 khu Trung Tâm Thương Mại Bắc Phan Thiết
Đây là một số hình ảnh của quán
Cùng Renault đến Phan Thiết thưởng thức cafe Icon Riverside

Cùng Renault đến Phan Thiết thưởng thức cafe Icon Riverside

Chuyến đi này, bên công ty sẽ đem hai mẫu xe đại diện là Latitude và Koleos.

Đến đây, chúng ta sẽ có cơ hội giao lưu cùng những trải nghiệm thú vị ở thành phố biển xinh đẹp Phan Thiết, ngoài ra còn được làm quen với anh Lê Anh chủ quán Icon rất dễ thương và là một thành viên khá quen thuộc trên diễn đàn OS.
Để biết thêm thông tin chi tiết, các bác có thể comment ngay trên topic này hoặc qua địa chỉ sau

Nguyen Minh Hoang

Sales Consultant
AUTO MOTORS VIETNAM
Beautiful Saigon Building
2 Nguyen Khac Vien Street, Tan Phu Ward
District 7, Ho Chi Minh City
Tel: 08 541 37 300
Fax: 08 541 37 301
Mob. : + 84 902 435 435

Hạng B1
28/5/10
67
23
8
Dạ, bác cho em hỏi em tự chạy xe đi hay các bác có xe đưa tụi em đi ạ?

Hạng F
22/12/10
7.692
8.763
113
TNL Solutions
www.tnlsolutions.com
Đi ra tận Phan Thiết, thử xe Renault , ăn bánh ngọt, uống cafe rồi về.....rảnh thiệt....:D
Sao không tổ chức test drive ở Sân Bay như Mer, hoặc BMW tổ chức ?

Hạng C
4/7/10
575
156
43
43
Phan Thiết
Cám ơn Renault đã chọn bên em để tổ chức chương trình test drive, Phan Thiết tuy là thị trường mới nhưng tất tiềm năng, em đang bên nước ngoài khi về sẽ gửi list khách hàng qua bác tony nhé
. Cuối tuần này em cũng chạy ra, đúng là xe Renault cực cool
, đặc biệt là Megane là Latitude

hy vọng bác OS nào có thời gian du ngoạn Phan Thiết trong dịp này ghé bên em giao lưu cafe

hân hạnh được gặp mọi người tại Phan Thiết cuối tuần

Hạng C
4/7/10
575
156
43
43
Phan Thiết
Anh đã ra Phan Thiết trước để ngày mai có sự chuẩn bị tốt nhất, ngày mai Hoàng và mọi người ra nhé, chương trình kỳ này sẽ đông lắm đây.... CHeer at Phan Thiết

Hạng B2
8/5/12
355
64
38
sao mình t nhìn thấy con này trên đường đi vậy nhỉ!!!!!!!!!!!!pải chăg đã trả lại cho ...... hết rồi

hiepductb nói:
sao mình t nhìn thấy con này trên đường đi vậy nhỉ!!!!!!!!!!!!pải chăg đã trả lại cho ...... hết rồi
Bác nói sao em ko hiểu lắm?
iconcoffee nói:
Anh đã ra Phan Thiết trước để ngày mai có sự chuẩn bị tốt nhất, ngày mai Hoàng và mọi người ra nhé, chương trình kỳ này sẽ đông lắm đây.... CHeer at Phan Thiết
Xin cảm ơn anh cùng toàn thể ban điều hành cũng như nhân viên của Icon đã hỗ trợ đắc lực để event lần này diễn ra tốt đẹp.

imperialvungtau nói:
Chiếc Koleos nhìn đẹp quá bác ợ
Vâng, thiết kế xe Pháp vừa tỉ mỉ, hiểu quả nhưng rất tinh tế bác ah.

Hạng B2
6/3/11
455
81
28
48
Phan Thiet
Đã chạy thử rồi. Cảm giác trên cả tuyệt vời. Với tầm tiền 1T3 thì em này hơi bị được . Santa Fe chắc không có cửa.