Hạng C
6/3/12
803
451
63
chuyển qua xài youtube auto kìa bác, coi youtube khi đang chạy xe luôn khỏi hack nữa.
Mình đã cài rồi nhưng xem qua 3G chậm lắm và điện thoại lại nóng nên không khoái lắm bác à :)

Hạng B2
21/4/11
423
524
113
Em làm theo các bước , mà đến khi kết nối điện thoại với Mylink thì phải dùng cable phải ko các bác , e dùng bluetooth nó chẳng hiện lên như hướng dẫn để xem youtube auto gì cả các bác ạ ...

Hạng C
6/3/12
803
451
63
Em làm theo các bước , mà đến khi kết nối điện thoại với Mylink thì phải dùng cable phải ko các bác , e dùng bluetooth nó chẳng hiện lên như hướng dẫn để xem youtube auto gì cả các bác ạ ...
Đúng rồi bác

Tập Lái
22/11/17
8
4
3
38
Còn vụ video e thấy bên nc ngoài họ có cách xem rồi. Đó là dùng qua cổng odb. Còn hack trên mylink 2 thì vẫn đang chờ. Nói chung thích unlock dc mylink2 dùng theo xe sướng hơn là dùng qua app androiauto và NGXplay

• Like
Reactions: quyet_tam
Hạng B2
29/4/17
110
44
28
43
Khi đang chạy xe thì Mylink của Cap revv không cho xem phim. Bỏ qua các lý do, có bác nào đã khắc phục được tình huống này chưa? Xin chỉ giáo dùm :)
Đơn giản thôi mà. Nó sài canbus, muốn coi thì vào số D ngắt can ra là ok thôi

Tập Lái
22/11/17
8
4
3
38
Đơn giản thôi mà. Nó sài canbus, muốn coi thì vào số D ngắt can ra là ok thôi
Là sao b? Bác có cách khắc phục ah, nếu bác ở hn thì e chạy qua nhờ bác làm giúp. Ko b có thể chỉ cụ thể dc ko?