Hạng B1
13/8/16
75
50
18
34
"Cưới" con "sen" trong tết ÂL hay ra tết?

Chào các bác!
Tình hình là "xoay sở" hổm rày cũng đủ tiền cưới con Accent AT bản chuẩn về ạ :):):)
Ban đầu tính qua Tết mới mua, mà giờ đủ tiền rồi cho nên trong lòng lúc nào cũng "bồi hồi, nôn nao" (vì cái bồi hồi, nhưng cũng muốn nhận được sự góp ý khách quan của các bác để e có được quyết định đúng đắn nhất ạ (ông bà ta thường nói, người ngoài cuộc lúc nào cũng có cái nhìn khách quan hơn người trong cuộc ạ :D:D:D)

Em nhờ các bác góp ý là nên mua trong tết này luôn hay chờ qua tết để xe "hạ nhiệt" bớt ạ!

Xin cám ơn các bác rất nhiều, chúc các bác thật vui và hạnh phúc trong những ngày cuối năm ạ

Last edited by a moderator:
Hạng B2
30/10/16
209
237
43
26
Nói về mặt tài chính thì ra Tết cũng có cái lợi của nó, nhưng em nghĩ đối với xe tầm vài trăm triệu thì bác cũng tiết kiệm đc chắc tầm 10-20tr thôi.
Nếu bác bồi hồi nôn nao thì cứ quất ngay đi :)) k nên kìm hãm cái sướng của mình haha. Em là có tiền thì cứ quất, mình sướng chứ ai sướng dùm đâu mà phải đợi chờ

Hạng D
26/12/14
1.681
2.560
113
Quận 12
View attachment 2094154
Chào các bác!
Tình hình là "xoay sở" hổm rày cũng đủ tiền cưới con Accent AT bản chuẩn về ạ :):):)
Ban đầu tính qua Tết mới mua, mà giờ đủ tiền rồi cho nên trong lòng lúc nào cũng "bồi hồi, nôn nao" (vì cái bồi hồi, nhưng cũng muốn nhận được sự góp ý khách quan của các bác để e có được quyết định đúng đắn nhất ạ (ông bà ta thường nói, người ngoài cuộc lúc nào cũng có cái nhìn khách quan hơn người trong cuộc ạ :D:D:D)

Em nhờ các bác góp ý là nên mua trong tết này luôn hay chờ qua tết để xe "hạ nhiệt" bớt ạ!

Xin cám ơn các bác rất nhiều, chúc các bác thật vui và hạnh phúc trong những ngày cuối năm ạ
Sự chơi là không thể dừng, thích thì nhích, đặc biệt là khi bác đã có đủ xèn rủng rỉnh trong túi. Hóng rửa xe bằng lợn thả vườn quay...

Hạng B2
25/12/14
246
240
43
40
Thủ Đức - Hồ Chí Minh
Kính tế: ra tết thì hạ nhiều lắm cũng chừng 20tr, max 30tr (trừ khi có biến động gì thật đặc biệt); tết mà cần xe đi, thuê cũng phải 15tr - 20tr. Không đáng kể, nếu tính tết này vẫn có xe đi.
Sướng: đi xe mình nó sướng hơn xe thuê gấp nhiều nhiều lần, có những thứ không thể quy thành tiền được.
Chốt: Mua ngay và luôn, không cần suy nghĩ.
Hahaha...

Hạng B2
23/1/13
216
234
43
E thì ko bik thế nào nhưng khoảng 2 năm trước có ngồi nói chuyện với anh cò kia mua bán xe kiêm lun cầm xe, ảnh nói con cap h cầm ko đến 200tr, hok bik thật hay đùa vì là 2 năm trước. e chỉ chia sẽ câu chuyện e thôi còn a mua thế nào e ko bik nhé!!

• Like
Reactions: Daugiothailan