Hạng B2
29/1/15
210
104
43
47
Chào các accord men. Em cũng vốn quen lui tới và bảo dưỡng xe của mình chỗ PS và tình cờ được thấy V2 accord của nhiều bác ở đó. Như một cơ duyên em cũng gặp, tìm hiểu thử và định cưới một em accord cho có gia nhập hội với các bác. Nhưng hỡi ơi khi em vừa biết iu cũng chính là lúc em vuột mất người iu...khi em tới cưới cách đây 2 ngày thì được biết em accord ấy đã đi theo người mới chưa kịp nói lời chia tay với em. Buồn.

Hình ảnh em ấy đây các bác. Có khi bác nào đó trong hội của mình dụ dỗ mất ng.iu của em hok? Cưới vợ không cưới liền tay... Cưới vợ không cưới liền tay...

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
29/1/15
210
104
43
47
Vụ màu trắng thì em hok biết, nhưng nhìn nước sơn cũ thì zin lắm (trừ mấy chỗ dậm tuốt xấu) nên chắc không thể nào không là màu gốc. Còn chủ xe đúng là BS Chợ Rẫy, nhà cũng gần nhà em.

Do khả năng cũng có hạn nên lúc giao dịch với bác chủ em đề nghị 17x tr, em nghĩ giá ấy cũng ok rồi và nghĩ bác chủ sẽ để lại cho em nên cứ thư thả vài ngày cho xog chuyến công tác về. Nhưng không ngờ có bác còn máu lửa với nó hơn nữa nên em mất cơ hội cưới vợ vô hội accord rồi :(

Hạng F
19/6/12
15.298
2.503
113
em này đúng là của bs chợ rẫy ... bên ngoài bảo hiểm trùm lại nguyên con rồi

Hạng F
19/6/12
15.298
2.503
113
Chủ thách cưới chăm tám mí ... cuối cùng gả bao nhiêu thế bác chủ

Hạng B2
29/1/15
210
104
43
47
em này đúng là của bs chợ rẫy ... bên ngoài bảo hiểm trùm lại nguyên con rồi

Ahm ra thế. Có lẽ ông chủ xe cũ cũng làm BH lâu nên sơn cũ đều em không nhận biết đc nữa do không rõ nguồn gốc xe mấy.