Hạng B2
13/6/09
248
0
16
Sài gòn
Anh chị em biết gara nào trong Sài gòn sữa chữa bơm trợ lực tay lái BMW 3 serie xin chỉ giúp em, xe em bức 3 cái bơm trợ lực trong vòng 5 tháng gần đây rồi…chán.
Xin cảm ơn.

Last edited by a moderator:
Hạng D
16/9/07
1.589
6
38
49
sao xe bác tốn trợ lực nhiều thía,xe bác hay đi Óp Dốt lém hả???

Hạng D
13/8/07
1.544
3.428
113
cuipapchayoto nói:
Anh chị em biết gara nào trong Sài gòn sữa chữa bơm trợ lực tay lái BMW 3 serie xin chỉ giúp em, xe em bức 3 cái bơm trợ lực trong vòng 5 tháng gần đây rồi…chán.
Xin cảm ơn.

Note: Đừng giới thiệu Euro, Quê Hương và Tam Tiến nha, xin lỗi 3 chỗ này trước vì đơn giản là không fix nổi, hoặc nhận sữa mà không dám bảo hành...:(

thế thì đem vô EA thôi, xem coi có hơn chỗ khác không???? mấy chỗ khác em k biết, chứ 3T mà bác k hài lòng thì nói thằng với bác sỹ đi, đừng nói như trên hơi khó nghe....

Hạng D
17/8/09
4.676
179
63
42
bác thử mang ra VMC Nguyễn Biểu xem sao , alo cho Hiếu sdt 0908790832 , em đã gt ở topic kia

Hạng B2
13/6/09
248
0
16
Sài gòn
michau83 nói:
cuipapchayoto nói:
Xin cảm ơn.

Note: Đừng giới thiệu Euro, Quê Hương và Tam Tiến nha, xin lỗi 3 chỗ này trước vì đơn giản là không fix nổi, hoặc nhận sữa mà không dám bảo hành...:(

thế thì đem vô EA thôi, xem coi có hơn chỗ khác không???? mấy chỗ khác em k biết, chứ 3T mà bác k hài lòng thì nói thằng với bác sỹ đi, đừng nói như trên hơi khó nghe....
Có thể em hơi nóng và nói thẳng quá, hoặc có thể bác chưa hiểu hết vấn đề, xe em 3 lần bị bức bơm trợ lực bác nghĩ em tự sữa àh? EA thì nói dòng này có lỗi nên sữa kg bảo hành, lỡ bức nữa em chịu (bác nghĩ bác bỏ >20 chai cho vấn đề như vậy bác đồng ý không?), QH cũng the same, 3 Tiến vần xe em vài lần rồi, thực sự em kính bác ấy là rất tận tâm nhưng lỗi đâu vẫn vào đó. Vì thế em muốn biết thêm kinh nghiệm có ai bị như em hoặc ở đâu sữa trợ lực giỏi thì cho em biết.
Em chả hơi đâu mà chê với bai, tốt em nói tốt, chưa được em nói chưa được.

Hạng B2
21/3/07
422
3
18
Bác thử đem ra chỗ Việtmỹ ở đường Nguyễn Tất Thành xem sao. Chỗ này sửa có bảo hành đấy.

Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46
ở Lê Hồng Phong có vài hàng treo biển chuyên bơm, trợ lực lái, đi qua cũng có lúc có BIM giống của bác cuipap, em chỉ nhìn bên ngoài nên không giám tư vấn cho bác .

Nhưng theo logic bệnh viện chuyên ngành sẽ nhiều kinh nghiệm hơn bệnh viện đa khoa