Hạng B2
8/6/05
360
0
0
Tai nạn thương tâm ở đoạn qua đèo Cả

TT - Ba người chết tại chỗ vì bị một chiếc xe tải đâm vào trong khi họ đang tham gia cứu chữa người bị nạn bởi một vụ tai nạn giao thông khác xảy ra vào ngày 22-4 trên quốc lộ 1A đoạn qua đèo Cả (thuộc xã Hòa Xuân Nam, huyện Đông Hòa, Phú Yên).

Ba nạn nhân xấu số này là anh Huỳnh Tấn Đạt (công nhân cung đường sắt Đại Lãnh), chị Nguyễn Thị Tốt (trú tại xã Hòa Vinh, huyện Đông Hòa) và anh Huỳnh Tấn Dưng (trú tại xã Hòa Xuân Nam, huyện Đông Hòa).

TẤN LỘC

Sun confirmed
Hạng C
23/7/04
866
4.998
93
TPHCM
RE: Cứu người trên đường phải cận thận!

Trời sao 2 cái khác nhau nhiều á [8|]

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té

Báo SGGP chỉ đưa tin xe 12 chỗ biển số 81B-2999 chạy hướng Bắc Nam đã va vào ô tô chở hàng biển số 43K-0567 khiến xe này bị lật. Nhiều người dân tò mò kéo đến xem. Ngay lúc ấy, xe ô tô biển số 34K-8527 chạy theo hướng Bắc nam tông vào những người này.
Em không thấy nói là cấp cứu hay lấy dầu gì cả?[8|]

Hạng B2
8/6/05
360
0
0

Túm lại là xem báo hay đứng trên đường đều cần cẩn thận. :D

Hạng D
14/12/04
1.725
43
48
44
Xì Gòong
www.goldencrown.com.vn

Thông tin càng hay thì càng nhiều người đọc bác ạ, báo chí mà. Em cũng đã từng là nạn nhân của báo nên em biết thế, chỉ tin đc 30 % thôi. Kg biết nói sao nhưng cái bọn nhà báo này có nghĩ đến tâm trạng những người trg cuộc kg, hay chỉ biết viết cho sướng để bán đc báo. Chừng nào VN có luật đc kiện nhà báo khi viết sai sự thật nhỉ? Em là em hận cái bọn này lắm, có những chuyện rất ư là bé nhưng qua tay nhà báo là thành tin khủng bố hay cái gì đó hòanh tráng đại loại như thế......em **** ưa cái bọn nhà báo. (Kg biết có bác nào làm báo kg, có em cũng vẫn nói, còn ghét em thì em cũng chịu)

Hạng B2
8/4/05
238
21
18
53
SG

Sáng nay em cũng xem VTV1 thấy nói một đằng, đọc trên báo lại thấy viết một nẻo. Nhưng có một sự thật là dân ở vùng đèo Cả và đèo Cù Mông có nhiều người chuyên "dọn dẹp" hiện trường của các vụ tai nạn. Lúc trước, khi chưa làm các đường tránh cứu hộ và độ an toàn của xe không cao như bây giờ, tai nạn xảy ra thường xuyên thì những người này cũng có "thu nhập" tương đối.

Hạng D
7/1/06
2.264
50
38
hamburger hill

Chia buồn.
Có khối công dân Hoa kỳ cũng "lượm lặt" khi có tai nạn,như ở VN mình.