Thảo Luận CX-5 lên giá ??!

Tập Lái
2/10/17
33
7
8
28
Theo vài luồng thông tin lan man. gần nhất là chổ salon gần nhà e . em nghe nói CX-5 tháng 11 tới tăng giá thêm 20 triệu các bác ạ.
Có bác nào tỏ tường việc này không nhỉ ?

• Like
Reactions: V.Tin
Chuột Tiến
1/10/11
4.557
91.573
113
Sài Gòn
Theo vài luồng thông tin lan man. gần nhất là chổ salon gần nhà e . em nghe nói CX-5 tháng 11 tới tăng giá thêm 20 triệu các bác ạ.
Có bác nào tỏ tường việc này không nhỉ ?
Chuẩn. Tháng 11 lên 20 triệu. Tháng 12 sẽ giảm 80 triệu nghen.
Giờ này mà lên giá thì có chóa nó mua anh à.

Hạng B1
22/10/17
85
34
18
40
Chính xác đó bác :)
Mình rất không thích mấy ông sâu kiểu này, cứ tung tin hoặc nghe báo chí viết sắp tăng giá tăng phí tăng thuế là giật tít theo để hù doạ khách hàng cốt để chốt deal bán được xe. Làm ăn rất ư là thất đức. Việc giảm thuế giá xe giảm là tất yếu, sâu có tâm thì hãy tư vấn công tâm và khách quan, khách cần sẽ tự quyết định thời điểm mua chứ đừng có mà hù doạ kiểu sắp tăng giá anh lấy nhanh đi... mình mà gặp sâu kiểu này là cho biến ngay và luôn. Người bán được hàng là người đứng về phía khách hàng chứ không phải canh me lừa như thế.

• Like
Reactions: Thichxehoi88
Mình rất không thích mấy ông sâu kiểu này, cứ tung tin hoặc nghe báo chí viết sắp tăng giá tăng phí tăng thuế là giật tít theo để hù doạ khách hàng cốt để chốt deal bán được xe. Làm ăn rất ư là thất đức. Việc giảm thuế giá xe giảm là tất yếu, sâu có tâm thì hãy tư vấn công tâm và khách quan, khách cần sẽ tự quyết định thời điểm mua chứ đừng có mà hù doạ kiểu sắp tăng giá anh lấy nhanh đi... mình mà gặp sâu kiểu này là cho biến ngay và luôn. Người bán được hàng là người đứng về phía khách hàng chứ không phải canh me lừa như thế.
Em chào bác,
Em vào đây chỉ trả lời câu hỏi của bác chủ thớt chứ không báo giá chèo kéo bất kì ai. Em làm bên Mazda có thông tin từ công ty thì em xác nhận với bác chủ. Em không hiểu bác hằn học, chửi mắng vì lý do gì. :)

Hạng D
25/6/16
2.126
1.832
113
Đi ngược với xu thế sao được.
Hay là dật tít để kích thích khi mà nhiều người thấy giá xe đang hạ nên chờ tiếp đến 2018 xem thế nào rồi quyết.

• Like
Reactions: Nobitahapxuka
Hạng B1
22/10/17
85
34
18
40
Không riêng gì sâu MA hay HON, mình thấy rất nhiều mấy ông sâu tít gân lên nào là tăng phí trước bạ tăng thuế môi trường.. cốt chỉ để mong chốt được deal. Nhiều người nhẹ dạ vừa mua xong con xe mấy ngày sau giảm phát hơn trăm chai, trừ những người mua kinh doanh hoặc cần gấp bất chấp giá, còn lại mua gia đình mà bị các ông sâu như vậy thì nãn