Tập Lái
16/7/20
29
11
0
28
Sao mình thấy mấy bạn đó phát chiếm hết cả đường,nguy hiểm quá mà ko thấy bên cq xử lý nhỉ
dạ đúng rồi em thấy cũng hơi nguy hiểm vì các bạn ra tới giữa đường phát hehe

Tập Lái
9/12/15
38
181
33
TP.HCM
Mới chạy ngang xong đang kẹt xe trên cầu rồi phía dưới mà các bạn ấy vẫn chiếm đường, ko biết của cty nào mà cho nv phát kỳ quá

Tập Lái
16/7/20
29
11
0
28
Cái 1/2000 Bác gửi lên đây mọi người cùng tham khảo nhé.
Nếu anh muốn xem pháp lí thì em xin mời anh lên nhà mẫu gần ngay dự án để em cho em xem pháp lí bên em chứ show ở đây không tiện lắm anh ơi

Tập Lái
16/7/20
29
11
0
28
Mới chạy ngang xong đang kẹt xe trên cầu rồi phía dưới mà các bạn ấy vẫn chiếm đường, ko biết của cty nào mà cho nv phát kỳ quá
nhiều sàn bán lắm anh nên không kiểm soát được hết

Tập Lái
16/7/20
29
11
0
28
pháp lý minh bạch có rồi thì hà có chi lại không tiện show nhỉ?
kiểu như mấy em gọi giới thiệu đất nền, kêu gửi xem thông tin, sổ vị trí đất cũng lại kêu lên công ty để xem, lên đó cả có gì rồi lại lòng vòng dẫn đi ngao du.
dạ thưa anh hiện nay đa số các CĐT dự án nếu khách hàng muốn xem thì mình lên xem trực tiếp bản chính giấy tờ để cho thấy tính minh bạch và rõ ràng của dự án chứ giờ anh kêu em show ở đây em có thể làm giấy tờ giả cho anh xem để qua mặt anh mà đúng ko?Nếu anh thật sự muốn mua hay đầu tư thì hãy lên trực tiếp mà cảm nhận. Em sẵn sàng tiếp đón anh

Tập Lái
16/7/20
29
11
0
28
chắc lên đó mới dễ dụ đó bác kk
dụ hay không thì nếu anh là người đầu tư sáng suốt anh sẽ quyết định như thế nào. Mình muốn mua ở hay đầu tư mà cứ ở nhà muốn xem cái này xem cái kia thì có gì đâu mà hay. Em mời anh lên để trải nghiệm trực tiếp về dự án + pháp lí mua hay không cũng có sao đâu anh coi như ae mình học hỏi thêm về dự án