Tập Lái
16/7/20
29
11
0
28
Móa, đọc lại câu này hài vãi đái! Xây trái phép mà nói như đúng rồi. Chú post câu này, có thấy ngượng kg?
Anh em chia sẻ thôi anh không cần kick động vậy đâu, cãi nhau chi anh ơi. Anh có lí của anh thì em có cái lí của em. Chứ giờ 2 ae mình cứ nói nữa khi nào mới xong haha

Tập Lái
9/12/15
38
181
33
TP.HCM
mình thì ko quan trọng pháp lý,có điều máy bạn kia cứ phát tờ rơi gây nguy hiểm cho ng đi đường quá mà ko ai xử lý hết

• Like
Reactions: Phước Sang
Tập Lái
16/7/20
29
11
0
28
mình thì ko quan trọng pháp lý,có điều máy bạn kia cứ phát tờ rơi gây nguy hiểm cho ng đi đường quá mà ko ai xử lý hết
dạ tại nhiều sàn phát lắm anh nên khó kiểm soát với lại CĐT cho phát tại dự án mà không có quy định gì hic

Hạng C
18/9/19
631
653
93
Tphcm
Mấy cái này sẽ bị đội giá vì có thể phải giảm sl căn hộ hoac điều chỉnh diện tích. Chưa thich hop xuong tiền. Còn hđ chắc là vay mươn rồi đánh vô lãi suất. Chac cdt đangkẹt

• Like
Reactions: Phước Sang
Tập Lái
15/8/19
5
3
3
31
thấy dự án này lại đang rục rịch mở bán vs booking lại. Giá đã lên 65tr - 70tr/m2. Thấy có bạn sales khoe đã có giấy phép xây dựng, mặc dù chỉ đưa hình giấy tiếp nhận hồ sơ :/

18/4/19
661
47
28
Hiện tại dự án D-Homme đang cho xây dựng mạnh trở lại, dự án cũng đã lắp đặt xong cẩu tháp. Nhà thầu Central sẽ thi công phần móng cọc, còn phần thân sẽ do nhà thầu Hòa Bình xây dựng. Hiện dự án đã nộp toàn bộ hồ sơ lên sở xây dựng và đã có giấy hẹn trả kết quả vào ngày 14/12. CĐT đang cho Booking để mở bán các tầng còn lại, Event sẽ tổ chức vào ngày 19/12. Bác nào quan tâm dự án inbox em gửi thêm thông tin tham khảo ạ.