Tập Lái
16/7/20
29
11
0
30
pháp lý minh bạch có rồi thì hà có chi lại không tiện show nhỉ?
kiểu như mấy em gọi giới thiệu đất nền, kêu gửi xem thông tin, sổ vị trí đất cũng lại kêu lên công ty để xem, lên đó cả có gì rồi lại lòng vòng dẫn đi ngao du.
dạ thưa anh hiện nay đa số các CĐT dự án nếu khách hàng muốn xem thì mình lên xem trực tiếp bản chính giấy tờ để cho thấy tính minh bạch và rõ ràng của dự án chứ giờ anh kêu em show ở đây em có thể làm giấy tờ giả cho anh xem để qua mặt anh mà đúng ko?Nếu anh thật sự muốn mua hay đầu tư thì hãy lên trực tiếp mà cảm nhận. Em sẵn sàng tiếp đón anh

Tập Lái
16/7/20
29
11
0
30
chắc lên đó mới dễ dụ đó bác kk
dụ hay không thì nếu anh là người đầu tư sáng suốt anh sẽ quyết định như thế nào. Mình muốn mua ở hay đầu tư mà cứ ở nhà muốn xem cái này xem cái kia thì có gì đâu mà hay. Em mời anh lên để trải nghiệm trực tiếp về dự án + pháp lí mua hay không cũng có sao đâu anh coi như ae mình học hỏi thêm về dự án

Tập Lái
16/12/17
21
18
3
dụ hay không thì nếu anh là người đầu tư sáng suốt anh sẽ quyết định như thế nào. Mình muốn mua ở hay đầu tư mà cứ ở nhà muốn xem cái này xem cái kia thì có gì đâu mà hay. Em mời anh lên để trải nghiệm trực tiếp về dự án + pháp lí mua hay không cũng có sao đâu anh coi như ae mình học hỏi thêm về dự án
khỏi phải khích đi ông ơi , đi mua nhà tiền tỷ mà hồ sơ pháp lý giấu như mèo giấu kít vậy , nếu ok đầy đủ thì cứ show ra cho mọi người xem ,thông tin minh bạch thì chả sợ ai cả , cứ lùa lên nhà mẫu để coi pháp lý thông tin ,buồn cười vl

• Sad
Reactions: Phước Sang
Tập Lái
16/7/20
29
11
0
30
khỏi phải khích đi ông ơi , đi mua nhà tiền tỷ mà hồ sơ pháp lý giấu như mèo giấu kít vậy , nếu ok đầy đủ thì cứ show ra cho mọi người xem ,thông tin minh bạch thì chả sợ ai cả , cứ lùa lên nhà mẫu để coi pháp lý thông tin ,buồn cười vl
Anh cứ trách tụi em là giấu dím + không dám show pháp lí, không minh bạch... Lên nhà mẫu thì anh không dám lên để em chứng minh cho anh thấy những điều trên là có hay không. Anh cũng biết mua nhà tiền tỉ mà anh ngồi chỗ mà không lên xem nhà thì anh có thật sự có nhu cầu hay anh chỉ muốn soi mói chỉ trích dự án?

Hạng D
26/8/05
3.929
22.696
133
Anh cứ trách tụi em là giấu dím + không dám show pháp lí, không minh bạch... Lên nhà mẫu thì anh không dám lên để em chứng minh cho anh thấy những điều trên là có hay không. Anh cũng biết mua nhà tiền tỉ mà anh ngồi chỗ mà không lên xem nhà thì anh có thật sự có nhu cầu hay anh chỉ muốn soi mói chỉ trích dự án?
Không phải không dám mà không rảnh bạn ạ.
Thấy kiểu trả treo, thập thò của bạn, và uy tín của DHA như hạch, người ta ghét nên trêu bạn đấy.
Thôi, dành thời gian đi quảng cáo chỗ khác đi, chỗ này coi như thua rồi.
Chân tình đấy!

• Haha
Reactions: Phuongphi
Hạng B1
28/5/20
97
51
18
33
Không phải không dám mà không rảnh bạn ạ.
Thấy kiểu trả treo, thập thò của bạn, và uy tín của DHA như hạch, người ta ghét nên trêu bạn đấy.
Thôi, dành thời gian đi quảng cáo chỗ khác đi, chỗ này coi như thua rồi.
Chân tình đấy!
Theo báo thì chưa được phép xây dựng đâu bác

• Like
Reactions: Phước Sang