Tập Lái
16/7/20
29
11
0
30
@Phước Sang vào mà giả nhời này. Thi công trái phép, chưa có GPXD, thì lên tận cty, chú em cho xem cái gì?
em biết anh là người đầu tư sáng suốt luôn đợi pháp lí rõ ràng 100% bác mới xuống tiền nên anh chỉ cần ngồi 1 chỗ mà đợi là được anh nha ;)

Hạng D
26/8/05
3.929
22.696
133
em biết anh là người đầu tư sáng suốt luôn đợi pháp lí rõ ràng 100% bác mới xuống tiền nên anh chỉ cần ngồi 1 chỗ mà đợi là được anh nha ;)
Chú lẻo lự và tráo trở thật.
Chú bảo pháp lý minh bạch, lên công ty chú cho xem.
Giờ báo chí vạch mặt, cóc có giấy phép xây dựng, thì chú lại nói trớ là pháp lý rõ ràng kg có ăn.
Đầu tư high risk high return, chuyện đó đương nhiên. Nhưng loại lật mặt nhanh như chú thì vất.
Sao từ đầu chú kg nói rõ, dự án này pháp ký như hạch, CĐT như hạch, giá cao, ai dám ôm thì lợi nhuận nhiều, mà cứ lải nhải mọi thứ minh bạch. Thế kg phải lừa đảo thì là gì.
D-One
D-Home
D-Village
Có cái nào ra gì. Toàn pháp lý như hạch.
Trên FB người ta chụp hình D-One chửi thôi rồi, có đống đất nổ tới trời.
Mịa nó, làm phò cũng phải có đạo đức uy tín mới bền, nữa là môi giới BĐS. Đừng ảnh hưởng những bạn làm nghề chân chính.
Anh đầu tư đất đai lằng nhằng pháp lý mấy chục tỷ, lời rất tốt, nhưng đc cái, môi giới cho anh thẳng thắn, nói rõ, phân tích, chứ méo phải loại xạo lồng, nói kg thành có.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
26/8/05
3.929
22.696
133
Anh cứ trách tụi em là giấu dím + không dám show pháp lí, không minh bạch... Lên nhà mẫu thì anh không dám lên để em chứng minh cho anh thấy những điều trên là có hay không. Anh cũng biết mua nhà tiền tỉ mà anh ngồi chỗ mà không lên xem nhà thì anh có thật sự có nhu cầu hay anh chỉ muốn soi mói chỉ trích dự án?
Móa, đọc lại câu này hài vãi đái! Xây trái phép mà nói như đúng rồi. Chú post câu này, có thấy ngượng kg?

Tập Lái
16/7/20
29
11
0
30
Móa, đọc lại câu này hài vãi đái! Xây trái phép mà nói như đúng rồi. Chú post câu này, có thấy ngượng kg?
Anh em chia sẻ thôi anh không cần kick động vậy đâu, cãi nhau chi anh ơi. Anh có lí của anh thì em có cái lí của em. Chứ giờ 2 ae mình cứ nói nữa khi nào mới xong haha

Hạng B1
9/12/15
68
233
33
TP.HCM
mình thì ko quan trọng pháp lý,có điều máy bạn kia cứ phát tờ rơi gây nguy hiểm cho ng đi đường quá mà ko ai xử lý hết

• Like
Reactions: Phước Sang
Tập Lái
16/7/20
29
11
0
30
mình thì ko quan trọng pháp lý,có điều máy bạn kia cứ phát tờ rơi gây nguy hiểm cho ng đi đường quá mà ko ai xử lý hết
dạ tại nhiều sàn phát lắm anh nên khó kiểm soát với lại CĐT cho phát tại dự án mà không có quy định gì hic

Hạng C
18/9/19
772
830
93
Tphcm
Mấy cái này sẽ bị đội giá vì có thể phải giảm sl căn hộ hoac điều chỉnh diện tích. Chưa thich hop xuong tiền. Còn hđ chắc là vay mươn rồi đánh vô lãi suất. Chac cdt đangkẹt

• Like
Reactions: Phước Sang