Hạng B2
13/1/08
160
1
0
catsonvn.com
Chào các bác

Em thấy ở đây các bác toàn cưới mấy em còn trẻ quá.

Số là hầu bao em nó lép đang kiếm 1 con "Chim xanh" cao tuổi (khoảng 20 year old) để cưới mà không biết lấy về rồi nó có đỏng đảnh lắm không ?
Bác nào đã một thời hoặc đã từng thử thì cho thằng tài mới này vài lời khuyên phát

nissan blue bird 86-89

Hạng C
26/1/08
956
1
0
Sao Mộc
RE: Đã bác nào cưỡi "Chim Xanh" chưa ?

Trích đoạn: n3452323

Chào các bác

Số là hầu bao em nó lép đang kiếm 1 con "Chim xanh" cao tuổi (khoảng 20 year old) để cưới mà không biết lấy về rồi nó có đỏng đảnh lắm không ?
Bác nào đã một thời hoặc đã từng thử thì cho thằng tài mới này vài lời khuyên phát

nissan blue bird 86-89
bác chơi xe cổ đi chứ chim xanh làm gì!?:D

O.S.P.D
24/9/03
1.613
244
63
Sai Gon-Vietnam

Trích đoạn: n3452323

Chào các bác

nissan blue bird 86-89
Cũng tuỳ xe thôi bác, nhưng vì đã có tuổi nên cũng hay nhức đầu sổ mũi lắm :D
Vì vậy đó cũng là cơ hội để bác khám phá/ phát hiện thêm nhiều điều bổ ích về ô tô:)

Hạng D
28/11/03
4.207
48
48
53

chim xanh đời 88-89 giá hợp lý mà chạy ok lắm bác, máy móc khá ổn định, tôi dùng 4 năm mà chưa khi nào phải đề đến lần thứ 2. đặc biệt bộ ghế ngồi rất dễ chịu

nếu bây giờ mua xe tầm 70-90 triệu là ổn, xăng cộ 12-14 lít/ 100km

Hạng D
8/6/07
2.099
21
38
Sông Bé

IEM cũng đang xài chim xanh SSS bác ở gần Bình Dương thì tạt qua chim ngưỡng em nó tí, nếu được em gã cho bác luôn ! số điện thoại của em : 0918000393

Hạng D
15/9/04
1.722
209
63

@bác ntchothanh:Chim em cho các bác xem rồi còn chim bác ntchonthanh sao không cho anh em chiêm ngưỡng mà phải ghé qua nhà?Chim già có nét đẹp của già.

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

hôm nay em gặp 1 em Chim Xanh 2.0 đời mới ở HN, nhìn lạ lắm, mông dày lên kiểu như Vios chứ ko xẹp như Chim Xanh model cũ, đường đông ko móc máy ảnh ra chụp đc

Trích đoạn: hongchi

@bác ntchothanh:Chim em cho các bác xem rồi còn chim bác ntchonthanh sao không cho anh em chiêm ngưỡng mà phải ghé qua nhà?Chim già có nét đẹp của già.

"Chim xanh" nhà bác em chưa thấy à nha....em xém thấy "chim xanh" nhà bác ntchonthanh rồi:D

P/S: Em nhớ năm 91, bà già em cân nhắc giữa 3 em: chim xanh, Corolla 91 và Peugeot 504. Mắc nhất là Peugeot (khg mua), rẻ nhất là Corolla (khg mua), bà già chọn con "chim xanh" máy 2.0, đi tới năm 98 thì để lại cho ông Phó đi, năm 2003 em chạy Zace trên phà Cần Thơ còn gặp nó nữa. Xe bền lém nha.:)

Last edited by a moderator: