Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
Hùng vừa liên lạc với tôi, báo là đã có trải sàn original.
Đề nghị các bác đăng kí online, tôi tổng hợp lại order Hùng mang về luôn!
Rổ giá thì chưa biết, nhưng theo tôi các bác đã thích thì đăng kí, chứ cái này cũng chẳng đáng là bao. Hùng Cò đã có thương hiệu, các bác cứ yên tâm. Nếu ko thì hội SF mình sẽ bắn bỏ, đúng ko :D?
1- Tuan1368: 01 bộ trải sàn màu be (sáng)+ 01 bộ Signal trên gương
2- Namkhan03: 01 bộ trải sàn màu be (sáng)+ 01 bộ Signal trên gương + 01Tấm che khoang để đồ khi gập hàng ghế thứ 3 xuống (Luggage Screen)
3. Santafe 07: 01 bộ trải sàn màu đen (xe đ.c này màu đen?)+ 01 bộ signal trên gương.
3- MrPinocio: 01 bộ Signal trên gương+ 01 bộ sidestep của Mobis.
4- Tây Bắc: 01 bộ trải sàn sáng( cho xe mầu bạc)+ 01 bộ Signal trên gương
5- Kienvang: 01 bộ Signal trên gương + 01Tấm che khoang để đồ khi gập hàng ghế thứ 3 xuống (Luggage Screen)
6- Khoi2002: 01 bộ trải sàn màu sáng
.....còn tiếp tục cập nhật.

Đề nghị các đ.c confirm qua PM để tôi còn update danh sách! Đang giục Hùng kiếm mấy bộ signal trên gương để các bác đăng kí luôn thể:D

Last edited by a moderator:
Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội
RE: Đã có bộ trải sàn original

Em đăng ký bộ Signal trên gương và 1 Site Step loại ...xịn:D

Hạng C
29/12/04
507
0
16
HCMC
www.facebook.com

Trích đoạn: Kienvang

Hùng vừa liên lạc với tôi, báo là đã có trải sàn original.
Đề nghị các bác đăng kí online, tôi tổng hợp lại order Hùng mang về luôn!
Rổ giá thì chưa biết, nhưng theo tôi các bác đã thích thì đăng kí, chứ cái này cũng chẳng đáng là bao. Hùng Cò đã có thương hiệu, các bác cứ yên tâm. Nếu ko thì hội SF mình sẽ bắn bỏ, đúng ko :D?
1- Tuan1368
2- Namkhan03
Đề nghị các đ.c confirm qua PM để tôi còn update danh sách! Đang giục Hùng kiếm mấy bộ signal trên gương để các bác đăng kí luôn thể:D

Báo cáo bác em đăng ký với Hùng rồi ạ, mà các bác đặt nhiều quá là đầy container xe của em đấy :D

Hạng B2
23/3/07
216
0
16
45

Bác Mrpinocio ơi hôm nào mà bác ko bận buổi tối thì bác cho e ngồi thử xe bác một phát để e đánh giá xe e có chạy đựoc đèn HDI ko? Vì lúc truớc e có thay thử bóng siêu sáng (có ánh sáng màu xanh) nhưng cảm thấy khó đi quá.

Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội

@Santafe07 : Tý chạy qua chỗ anh luôn đi , đang ngồi 14 Thái Hà chắc 8h mới về .Muỗn test gì thì test luôn ..:D:D

Hạng C
10/7/06
516
0
16

Santafe07 test xong vụ đèn xenon thì thông báo cho anh với nhé. Hôm trước cũng thay bóng siêu sáng của Narva, có sáng hơn nhưng chưa đạt yêu cầu. Đang nghiên cứu xenon Tàu của Minh Khôi khoảng 1,7tr/cặp (Tuan1368 và aconnongthon đã lắp thấy cũng ok) hoặc XENON H7 - 6000K, hiệu KENSTYLE SX tại Nhật của Phú HP giá khoảng 5tr.

Hạng B2
27/3/07
426
0
16

Bác ơi lắp đi, chiều nay em đến mới đầu chỉ định lắp cảm biến lùi thôi sau ngồi nói chuyện với đ/c ấy một lúc thì đổi ý lắp nguyên bộ như Tuan1368 ấy (cảm biến +đèn xenon). Tối về thấy ngon lành lắm bác ạ, thấy nhiều người nhìn xe hơn mà bình thường buổi tối có thế đâu :D

Hạng B2
23/3/07
216
0
16
45

Santafe07 test xong vụ đèn xenon thì thông báo cho anh với nhé. Hôm trước cũng thay bóng siêu sáng của Narva, có sáng hơn nhưng chưa đạt yêu cầu. Đang nghiên cứu xenon Tàu của Minh Khôi khoảng 1,7tr/cặp (Tuan1368 và aconnongthon đã lắp thấy cũng ok) hoặc XENON H7 - 6000K, hiệu KENSTYLE SX tại Nhật của Phú HP giá khoảng 5tr.
To bác NK03: E thấy nếu giá Xennon Nhật mà tầm giá của Xennon chính hãng thì e máu chơi đồ chính hãng cho yên tâm bác ạ. Bác Mrpinocio có đt cho e bảo sang test thử đèn xennon nhưng lúc đó e đang trên đường về nhà rồi nên chưa qua được, chắc mai e sẽ chạy qua test rồi báo cáo bác sau.

Tập Lái
15/5/07
38
0
0

@KienVang: tôi đăng ký 01 bộ Signal trên gương (side step xịn đã đặt Hùng rồi). Tks!

Hạng C
24/8/06
732
84
18
52
HN
www.excite.com

Đã đặt hàng Hùng mấy lọ nước hoa HQ xịn cho xe ô tô. Nếu ai có nhu cầu thì contact Hùng luôn đi. Có thể chat qua YM: matiz_color.